รายการฟุตบอลวันนี้

m88

ฟุตบอลวันนี้
หากต้องการให้ข้อมูลสดใหม่ท่านควรทำการ refresh ข้อมูลหน้าเว็บ เพื่อความถูกต้องชัดเจน ฟุตบอลวันนี้ เป็นข้อมูลทั้งหมดหรืออาจจะไม่ทั้งหมด แต่จะแสดงข้อมูล ฟุตบอลวันนี้ เป็นส่วนใหญ่ของวันนี้

ฟุตบอลวันนี้

 Algeria [ Ligue 1 ]
15:00 FT Harrach  1-2  Bel Abbes
15:00 FT Medea  0-0  JS Kabylie
81′ Constantine  1-0  Oran
82′ MC Alger  2-1  Tadjenant
 Argentina [ Superliga ]
21:00 Argentinos Jrs  -vs-  Colon Santa FE
23:15 Atl. Tucuman  -vs-  Arsenal Sarandi
 Argentina [ Primera B Nacional ]
01:00 FT Deportivo Moron  0-1  Instituto
 Argentina [ Primera B Metropolitana ]
21:00 UAI Urquiza  -vs-  Colegiales
 Argentina [ Primera C Metropolitana ]
21:00 Canuelas  -vs-  Club Lujan
21:00 Dock Sud  -vs-  Sportivo Barracas
 Argentina [ Primera D Metropolitana ]
21:00 Lugano  -vs-  Juventud Unida S. M.
 Armenia [ Premier League ]
12:00 FT Banants Yerevan  2-2  Alashkert
 Australia [ A-League ]
09:50 FT Brisbane Roar  3-1  Melbourne City
 Australia [ W-League ]
07:20 FT Brisbane Roar (W)  1-0  Adelaide (W)
 Austria [ Erste Liga ]
10′ BW Linz  0-0  Wattens
10′ Hartberg  0-0  A. Lustenau
10′ Ried  0-0  Kapfenberg
10′ Wacker Innsbruck  0-0  FAC Wien
20:30 Liefering  -vs-  Neustadt
 Austria [ Regionalliga East ]
19:00 First Vienna  -vs-  Mannsdorf
19:00 SK Rapid Vienna (Am)  -vs-  St. Polten (Am)
19:30 Schwechat  -vs-  Ebreichsdorf
19:30 Traiskirchen  -vs-  Bruck Leitha
 Azerbaijan [ Premier League ]
15:30 FT Qarabag   2-0  SumQayit
 Belgium [ Jupiler League ]
20:30 Charleroi  -vs-  KV Mechelen
 Belgium [ Proximus League ]
20:30 Lierse  -vs-  Cercle Brugge KSV
 Belgium [ Second Amateur Division Group VFV B ]
20:30 Tessenderlo  -vs-  Spouwen-Mopertingen
 Bolivia [ Liga de Futbol Prof – Clausura ]
20:30 Wilstermann  -vs-  Real Potosi
 Bosnia And Herzegovina [ RS ]
13:30 FT Slavija  3-4  Zvijezda Brgule
13:30 FT Zeljeznicar Banja Luka  1-5  Prijedor
 Botswana [ Premier League ]
18:00 Miscellaneous  -vs-  Sharps Shooting Stars
18:00 Uniao Flamengo  -vs-  BDF XI
 Brazil [ Serie A ]
23:00 FT Botafogo RJ  1-2  Atletico GO
23:00 FT Chapecoense-SC  2-1  Vitoria
23:00 FT Palmeiras  5-1  Sport Recife
00:00 FT Bahia  3-1  Santos
00:00 FT Coritiba  1-0  Flamengo RJ
 Brazil [ Serie B ]
22:15 Guarani  -vs-  Luverdense
00:30 Juventude  -vs-  Figueirense
 Bulgaria [ Parva Liga ]
16:30 FT Slavia Sofia  4-1  Septemvri Sofia
 Burundi [ Ligue A ]
14:00 Atletico Olympic  -vs-  Ngozi City
 Colombia [ Torneo Aguila – Clausura – Play Offs ]
00:00 FT Cartagena   2-1  Llaneros
02:00 FT Cucuta   2-2  Leones
 Croatia [ 1. HNL ]
40′ Rudes  0-0  Belupo
 Cyprus [ First Division ]
40′ Omonia  0-0  APOEL
 Cyprus [ Division 2 ]
17:00 Paeek  -vs-  Paralimni
18:00 Zakakiou  -vs-  Anagennisi Derynia
 Czech Republic [ 1. Liga ]
15:00 FT Sparta Prague  1-0  Jihlava
 Czech Republic [ Division 2 ]
10:15 FT FK Pardubice  1-2  Pribram
13:00 FT Opava  3-2  Hradec Kralove
40′ Usti nad Labem  0-0  Frydek-Mistek
19:30 Znojmo  -vs-  Olympia Prague
 Czech Republic [ CFL ]
13:00 FT Jirny  2-1  Benesov
13:30 FT Brozany  1-3  Vltavin
13:30 FT Cizova  0-2  Kraluv Dvur
13:30 FT Nymburk  0-3  Chrudim
13:30 FT Prevysov  1-1*
[PEN]
 Litomericko
 Czech Republic [ MSFL ]
13:00 PP Valasske Mezirici  Postp.  Vyskov
13:30 PP Hodonin  Postp.  Uhersky Brod
13:30 PP Lisen  Postp.  Hulin
13:30 PP Prostejov  Postp.  Rymarov
13:30 PP Velke Mezirici  Postp.  Hlucin
18:00 PP Kromeriz  Postp.  Unicov
 Czech Republic [ Division A ]
10:15 FT Aritma Prague  2-1  Klatovy
13:00 FT Malse Roudne  1-1*
[PEN]
 Marianske Lazne
13:30 FT Cesky Krumlov  2-0  Horovicko
 Czech Republic [ Division B ]
10:15 FT Motorlet Prague  1-1*
[PEN]
 Cesky Brod
11:00 FT Chomutov  1*-1
[PEN]
 Kladno
13:30 FT Sous  2-1  Hostoun
 Czech Republic [ Division C ]
13:30 FT Zbuzany  2-2*
[PEN]
 Dvur Kralove
13:30 FT Zivanice  0-1  Mseno
 Czech Republic [ Division D ]
13:30 PP Bzenec  Postp.  Polna
13:30 FT Stara Rise  6-0  Breclav
13:30 PP Stara Rise  Postp.  Zdirec n. D.
13:30 PP Tisnov  Postp.  Breclav
13:30 PP Trebic  Postp.  Zdar na Sazavou
 Czech Republic [ Division E ]
13:30 PP Novy Jicin  Postp.  Slavicin
 Czech Republic [ U19 League ]
11:00 FT Brno (U19)  1-0  Teplice (U19)
11:00 FT FC Fastav Zlin (U19)  6-0  Opava (U19)
11:00 FT Mlada Boleslav (U19)  2-2*
[PEN]
 Slavia Prague (U19)
11:30 FT Slovacko (U19)  1-1*
[PEN]
 FK Pardubice (U19)
 Czech Republic [ Czech Cup Women ]
14:00 FT Hodonin (W)  2-3  Lok. Brno (W)
 Denmark [ Superliga ]
19:00 Helsingor  -vs-  Hobro
 Djibouti [ Division 1 ]
13:00 ASAS  -vs-  Dikhil
13:00 Bahache/UD  -vs-  Arta / SIHD
15:00 AS Kartileh  -vs-  Port
 Egypt [ Premier League ]
16:00 FT Petrojet  2-0  El Gaish
19:00 Zamalek  -vs-  Al Nasr
 England [ Championship ]
20:45 Burton  -vs-  Sheffield Utd
20:45 Preston  -vs-  Bolton
 England [ Premier League 2 ]
20:00 West Ham U23  -vs-  Derby U23
 England [ Professional Development League ]
14:00 FT Leeds U23  2-3  Sheffield Utd U23
 England [ Premier League U18 ]
13:00 FT Arsenal (U18)  3-0  Norwich (U18)
19:05 Chelsea (U18)  -vs-  Brighton (U18)
 England [ Premier League International Cup ]
20:00 Arsenal U23  -vs-  FC Porto B
 France [ Ligue 1 ]
19:00 Lille  -vs-  St Etienne
20:45 Amiens  -vs-  Monaco
 France [ Ligue 2 ]
20:00 Bourg Peronnas  -vs-  Valenciennes
20:00 Chateauroux  -vs-  Tours
20:00 Clermont  -vs-  Auxerre
20:00 GFC Ajaccio  -vs-  Le Havre
20:00 Nancy  -vs-  AC Ajaccio
20:00 Quevilly Rouen  -vs-  Orleans
20:00 Reims  -vs-  Paris FC
20:00 Sochaux  -vs-  Nimes
 France [ National ]
20:00 Cholet  -vs-  Concarneau
20:00 Consolat  -vs-  Les Herbiers
20:00 Creteil  -vs-  Boulogne
20:00 Dunkerque  -vs-  Lyon Duchere
20:00 Red Star  -vs-  Rodez
 France [ National 2 – Group B ]
20:00 Jura Sud  -vs-  Annecy
 Germany [ Bundesliga ]
20:30 VfB Stuttgart  -vs-  Dortmund
 Germany [ 2. Bundesliga ]
10′ Arminia Bielefeld  1-0  Braunschweig
10′ Darmstadt  0-0  Sandhausen
 Germany [ 3. Liga ]
19:00 Hallescher  -vs-  Preussen Munster
19:00 VfL Osnabruck  -vs-  Aalen
19:00 Wehen  -vs-  Hansa Rostock
 Germany [ Regionalliga North ]
19:00 St. Pauli II  -vs-  Braunschweig II
 Germany [ Regionalliga Nordost ]
19:00 Meuselwitz  -vs-  Furstenwalde
 Germany [ Regionalliga West ]
19:30 Rodinghausen  -vs-  Wiedenbruck
19:30 RW Essen  -vs-  Dortmund II
 Germany [ Regionalliga Sudwest ]
19:00 FSV Frankfurt  -vs-  Mainz II
19:00 Walldorf  -vs-  Freiburg II
 Germany [ Oberliga NOFV-Nord ]
19:30 Altludersdorf  -vs-  Malchower
20:00 TB Berlin  -vs-  Wismar
 Germany [ Oberliga Hamburg ]
19:30 Condor Hamburg  -vs-  Vorwarts-Wacker
19:30 TuS Osdorf  -vs-  Turkiye Wilhelmsburg
20:00 Suderelbe  -vs-  Sasel
 Germany [ Oberliga Bremen ]
19:00 Oberneuland  -vs-  Werder Bremen III
 Germany [ Oberliga Niedersachsen ]
20:00 Cloppenburg  -vs-  Heeslinger
 Germany [ Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar ]
19:30 Pfeddersheim  -vs-  Dudenhofen
 Germany [ Oberliga Bayern Nord ]
19:00 Weiden  -vs-  Ammerthal
 Gibraltar [ Premier Division ]
20:30 Europa FC  -vs-  Lynx
 Guinea [ Ligue 1 ]
17:00 Atletico Coleah  -vs-  Elephant Coleah
17:00 Hafia  -vs-  Ashanti GB
17:00 Kaloum Star  -vs-  Kamsar
 Hong Kong [ Premier League ]
13:00 FT Eastern AA  1-0  Southern District
 India [ ISL ]
15:30 FT ATK  0-0  Kerala Blasters
 Italy [ Serie B ]
20:30 Frosinone  -vs-  Avellino
 Italy [ Serie C – Group B ]
20:45 Padova  -vs-  Triestina
 Italy [ Primavera 1 ]
14:30 FT AS Roma (U19)  1-2  Inter (U19)
 Jamaica [ Premier League ]
01:00 FT Harbour View  0-1  Reno
 Jordan [ Premier League ]
52′ Al Buqaa  1-3  Al Hussein
 Lebanon [ Premier League ]
20:45 Nejmeh SC  -vs-  Salam Zgharta
 Libya [ Premier League ]
13:30 Al Shat  -vs-  Olympic Azzaweya
 Malta [ Premier League ]
19:00 Gzira  -vs-  Naxxar Lions
 Malta [ Division 1 ]
19:00 Marsa FC  -vs-  Mqabba FC
 Mauritania [ Super D1 ]
15:45 Police  -vs-  Riadh
17:45 Garde Nationale  -vs-  Teissir dAtar
 Mexico [ Liga de Ascenso – Apertura – Play Offs ]
02:30 FT Alebrijes Oaxaca  3-1  Zacatepec
04:30 FT Zacatecas Mineros  1-0  Tampico Madero
 Morocco [ Botola Pro ]
16:00 FT Moghreb Tetouan  0-2  Hoceima
18:00 PP Difaa El Jadidi  Postp.  Berkane
40′ Olympique de Safi  0-0  IR Tanger
 Morocco [ Elite 2 ]
16:00 KAC Kenitra  -vs-  Widad Temara
16:00 Kasba Tadla  -vs-  USM Oujda
 Namibia [ MTC Premiership ]
19:00 Orlando Pirates  -vs-  Black Africa
 Netherlands [ Eerste Divisie ]
20:00 Cambuur  -vs-  Sittard
20:00 Den Bosch  -vs-  Volendam
20:00 Eindhoven FC  -vs-  Maastricht
20:00 FC Emmen  -vs-  Almere City
20:00 G.A. Eagles  -vs-  Dordrecht
20:00 Graafschap  -vs-  Nijmegen
20:00 Oss  -vs-  Helmond
20:00 Waalwijk  -vs-  Telstar
 Netherlands [ Eredivisie Women ]
19:30 Achilles 29 (W)  -vs-  PEC Zwolle (W)
19:30 Heerenveen (W)  -vs-  Excelsior/Barendrecht (W)
19:30 VV Alkmaar (W)  -vs-  Den Haag (W)
 Norway [ Junior Elite Tournament ]
13:00 FT Elfsborg (U19)  1-3  Esbjerg (U19)
15:00 FT Goteborg (U19)  2-2  Viking (U19)
17:00 Stabaek (U19)  -vs-  FC Copenhagen (U19)
19:00 Midtjylland (U19)  -vs-  Brommapojkarna (U19)
 Oman [ Sultan Cup ]
13:45 FT Al Nahda  1-1*
[PEN]
 Al Nasr
13:45 FT Al Oruba  1-1*
[PEN]
 Nizwa
13:45 FT Al-Rustaq  2-1  Al Ettifaq
13:45 FT Al-Salam  0-1  Sur Club
13:45 FT Al-Smail  1-0  Al-Msnaa
48′ Al-Shabab  1-0  Majees SC
48′ Busher  1-2  Al-Ahli/Sedab
49′ Sohar  1-0  Bahla
 Paraguay [ Primera Division – Clausura ]
23:10 FT Sol de America  1-2  Libertad Asuncion
 Peru [ Primera Division – Clausura ]
19:15 Sport Huancayo  -vs-  U. San Martin
 Peru [ Segunda Division ]
17:00 Sport Victoria  -vs-  Deportivo Coopsol
19:00 Sport Loreto  -vs-  Sport Ancash
 Poland [ Ekstraklasa ]
40′ Jagiellonia  0-0  Termalica B-B.
20:30 Wisla  -vs-  Pogon Szczecin
 Poland [ Division 1 ]
40′ Olsztyn  0-0  Drutex-Bytovia
40′ Podbeskidzie  0-0  Chrobry Glogow
20:45 Ruch  -vs-  Stal Mielec
 Poland [ Central Youth League ]
12:00 FT Piast Gliwice (U19)  1-4  Odra Opole (U19)
 Portugal [ Taça de Portugal ]
21:30 FC Porto  -vs-  Portimonense
 Romania [ Liga 1 ]
83′ Poli Timisoara  1-1  FC Botosani
19:45 Poli Iasi  -vs-  FCSB
 Russia [ Youth League ]
09:00 FT Dynamo Moscow (U21)  4-4  Akhmat Grozny (U21)
11:00 FT Arsenal Tula (U21)  4-2  Rubin Kazan (U21)
12:00 FT Krasnodar (U21)  3-1  Spartak Moscow (U21)
 Saudi Arabia [ Saudi Professional League ]
HT Al-Ittihad FC  0-0  Al-Shabab
HT Al-Raed  0-1  Al-Nasr
 Serbia [ Super Liga ]
81′ Mladost  2-2  Radnicki Nis
 Serbia [ Prva Liga ]
13:00 FT FK Indjija  1-0  Radnicki Pirot
 Singapore [ S.League ]
12:30 FT Geylang  2-7  Albirex Niigata
12:30 FT Warriors  1-1  Hougang
 Slovakia [ 2. liga ]
13:00 FT Lok. Kosice  0-1  Poprad
81′ Pohronie  0-1  Podbrezova B
 Slovakia [ Divison C West ]
12:00 FT Nemsova  0-6  Dubnica
13:00 FT Borcice  7-0  Velke Ludince
13:30 FT Dun. Streda B  1-2  Puchov
 Slovenia [ Prva liga ]
20:20 Maribor  -vs-  NK Olimpija Ljubljana
 Spain [ LaLiga ]
21:00 Girona  -vs-  Real Sociedad
 Spain [ LaLiga2 ]
21:00 Almeria  -vs-  Zaragoza
 Spain [ Tercera Division ]
20:15 Subiza  -vs-  Pamplona
 Sudan [ Premier League ]
15:00 FT Merikh Kosti  1-0  Hay Al Wadi
 Swaziland [ MTN Premier League ]
18:00 Manzini Sundowns  -vs-  Tambuti
 Switzerland [ Challenge League ]
20:00 Aarau  -vs-  Servette Geneve FC
 Syria [ Premier League ]
13:00 FT Al Taliya  0-0  Al Karamah
13:00 FT Tishreen  0-1  Al Majd
13:00 FT Wathbah  0-0  Hottin
 Tanzania [ Ligi Kuu Bara ]
14:00 Singida United  -vs-  Lipuli
 Tunisia [ Ligue Professionnelle 1 ]
14:00 FT JS Kairouan  1-0  Etoile Sahel
14:15 FT Club Africain  2-1  Ben Guerdane
HT Monastir  0-0  Bizertin
 Turkey [ Super Lig ]
40′ Besiktas  0-0  Akhisar Genclik Spor
 Turkey [ TFF 1. Lig ]
16:00 FT Ankaragucu  2-1  Denizlispor
 Turkmenistan [ Yokary Liga ]
11:00 FC Asgabat  -vs-  Sagadam
 Ukraine [ Premier League ]
40′ Shakhtar Donetsk  1-2  Oleksandriya
 Ukraine [ Persha Liga ]
13:00 FT Rukh Vynnyky  2-0  Kramatorsk
15:00 FT Volyn Lutsk  1-3  Arsenal Kiev
 Ukraine [ Druha Liga ]
12:00 FT Inhulets 2  0-0  Metalist 1925 Kharkiv
12:30 FT Real Pharma  4-0  Sudnobudivnyk Mykolaiv
 Ukraine [ Youth League ]
11:00 FT Zirka Kropyvnytskyi (U21)  0-4  Dynamo Kiev (U21)
11:30 FT Zorya (U21)  1-0  Veres Rivne (U21)
12:00 FT Karpaty (U21)  3-1  Mariupol (U21)
 United Arab Emirates [ UAE League ]
13:40 FT Hatta  1-5  Al Nasr
13:45 FT Ajman  0-1  Al Sharjah
90+’ Al Wasl  3-0  Al Dhafra
 Uruguay [ Primera Division – Clausura ]
23:30 FT Defensor Sp.  2-2  Liverpool M.
 Wales [ Premier League ]
20:45 Connahs Q.  -vs-  Bangor City
20:45 Llandudno  -vs-  TNS
21:00 Aberystwyth  -vs-  Bala
 Wales [ Division 1 ]
20:30 Llanelli  -vs-  Cwmamman United
20:30 Taffs Well  -vs-  Monmouth
 Wales [ Cymru Alliance ]
20:30 Denbigh  -vs-  Airbus
 World Match [ Club Friendly ]
00:00 FT Cibao (Dom)  1-2  Real du Cap (Hai)
15:00 FT AIK (Swe)  0-0  Brage (Swe)
22:00 Tondela (Por)  -vs-  Lusitano FCV (Por)

ฟุตบอลวันนี้

รายการฟุตบอลวันนี้

เป็นการแข่งขันฟุตบอลทั้งหมด หรืออาจไม่ทั้งหมดคุณอาจตรวจสอบที่เว็บ http://ball191.com




แนะนำเว็บพนันออนไลน์

เว็บ 12bet.com
เว็บ fun88.com
เว็บ m88.com
เว็บ rb88.com

ทางเข้าเว็บพนันออนไลน์

เว็บ 12bet.com
เว็บ fun88.com
เว็บ m88.com
เว็บ rb88.com

บทความ – ฟุตบอล

ฟุตบอล, ซ็อคเกอร์
แทงบอล, พนันบอล

swift code คืออะไร
มือใหม่หัดแทงบอล
ราคา ต่อ/รอง บอล
ก่อนคิดจะแทงบอล
โรคติดการพนัน

มือใหม่หัดแทงบอล
ราคา ต่อ/รอง บอล
ราคาบอล
ข้อแตกต่าง เอเย่นต์กับเว็บตรง
บอลสเต็ป
บอลเต็ง

แทงบอลออนไลน์
เว็บพนันบอล
แทงบอลบนเว็บพนันบอล..ให้ได้เงิน
การเลือกเว็บพนัน
พนันบอลออนไลน์

นางฟ้าการพนันออนไลน์

นางฟ้าการพนันออนไลน์

บทความ – หวย

หวยไทย
หวยมาเลย์

บทความ – คาสิโน

คาสิโน
คาสิโนออนไลน์

โปรแกรมวิเคราะห์บอล

+ โปรแกรม TipEx Analizer
+ โปรแกรม Xscore 3x
+ โปรแกรม Big Bet Tips
+ โปรแกรม Vitual Sport Analize
+ โปรแกรม Live2Rich
+ โปรแกรม Norsk Analize
+ โปรแกรม Soccer Analize x3
+ โปรแกรม 12bet Monitoring
+ โปรแกรม Odd Even Analize
+ โปรแกรมมีทุกตัว รอชมว่าตัวไหนจะแจกก่อน

สิ่งที่ควรรู้

+ กฏหมายการพนัน

+ swift code คืออะไร

+ ก่อนคิดจะแทงบอล
+ โรคติดการพนัน
+ SCB I Banking
+ KTB I Banking
+ BAY I Banking
+ วิธีสมัคร K-Web Shopping Card
+ K-Cyber ใช้ฉลุยง่ายนิดเดียว
+ วิธีสมัครและการยืนยัน Paysbuy
+ วิธีฝากเงิน Paysbuy

แหล่งสร้างรายได้

+ สร้างรายได้ Online
+ สร้างรายได้ง่ายๆ กับ Fun88
+ สร้างรายได้ง่ายๆ กับ mansion88
+ ไบนารี่เทรด / เทรดออปชั่น
+ Olym Trade
+ บทวิจารณ์โบรกเกอร์ไบนารี่ออฟชั่น

เว็บพันธมิตร

เว็บ ball2bet.com
เว็บ ball191.com
เว็บ ballzap.com
เว็บ balljaja.com

แผนที่เว็บ

+ แผนที่เว็บ 1
+ แผนที่เว็บ 2
+ แผนที่เว็บ 3

นโยบาย

+ การเป็นพันธมิตรกับเรา

12bet
fun88 แทงบอล
  ปิดเองอัตโนมัติใน 10 วินาที
m88