รายการฟุตบอลวันนี้

m88

ฟุตบอลวันนี้
หากต้องการให้ข้อมูลสดใหม่ท่านควรทำการ refresh ข้อมูลหน้าเว็บ เพื่อความถูกต้องชัดเจน ฟุตบอลวันนี้ เป็นข้อมูลทั้งหมดหรืออาจจะไม่ทั้งหมด แต่จะแสดงข้อมูล ฟุตบอลวันนี้ เป็นส่วนใหญ่ของวันนี้

ฟุตบอลวันนี้

 Africa [ CAF Champions League – Qualification ]
14:00 CC Wau Salaam (Ssu)  -vs-  St. George (Eth)
15:00 Olympic Real de Bangui (Caf)  -vs-  ES Setif (Alg)
17:00 WAC (Ivo)  -vs-  Stade Malien (Mli)
18:30 Al-Hilal Omdurman (Sud)  -vs-  LISCR FC (Lib)
19:00 MC Alger (Alg)  -vs-  Otoho d’Oyo (Con)
 Africa [ CAF Confederations Cup – Qualification ]
12:15 Port Louis (Mau)  -vs-  Ngazi Sport (Com)
13:30 Masters Security (Mal)  -vs-  Petro Atletico (Ang)
14:00 Gendarmerie (Dji)  -vs-  Simba (Tan)
14:00 Green Buffaloes FC (Zam)  -vs-  El Masry (Egy)
14:30 Anse Reunion (Sey)  -vs-  APR (Rwa)
15:30 La Mancha (Con)  -vs-  Tanda (Ivo)
16:00 Deportivo Niefang (Gnq)  -vs-  New Star (Cmr)
17:00 CR Belouizdad (Alg)  -vs-  Onze Createurs (Mli)
17:30 Hafia (Gui)  -vs-  Energie Sports (Ben)
18:30 Cape Town City (Rsa)  -vs-  Young Buffaloes (Swa)
 Argentina [ Superliga ]
23:00 FT Patronato  3-0  Chacarita Juniors
23:00 FT Tigre  1-1  Defensa y Justicia
01:15 FT Colon Santa FE  1-0  Gimnasia L.P.
 Argentina [ Primera B Nacional ]
01:05 FT Aldosivi  1-0  Club Atletico Mitre
 Argentina [ Primera B Metropolitana ]
01:00 FT Atletico Atlanta  2-0  San Miguel
 Argentina [ Primera D Metropolitana ]
21:00 Central Ballester  -vs-  Argentino de Merlo
21:00 CSR Espanol  -vs-  Juventud Unida S. M.
 Asia [ AFC Champions League ]
11:00 Ulsan Hyundai (Kor)  -vs-  Kawasaki Frontale (Jpn)
11:30 Kashiwa (Jpn)  -vs-  Tianjin Quanjian (Chn)
13:00 Kitchee (Hkg)  -vs-  Jeonbuk (Kor)
13:00 Shanghai SIPG (Chn)  -vs-  Melbourne Victory (Aus)
14:00 Nasaf Qarshi (Uzb)  -vs-  Al Wasl (Uae)
16:10 Al Ain (Uae)  -vs-  Al Rayyan (Qat)
16:30 Al-Sadd (Qat)  -vs-  Persepolis (Irn)
16:30 Esteghlal F.C. (Irn)  -vs-  Al-Hilal (Sau)
 Asia [ AFC Cup – Qualification – Play Offs ]
07:00 Hwaebul (Prk)  -vs-  Erchim (Mon)
10:00 Khujand (Taj)  -vs-  Ahal (Tkm)
14:30 Bengaluru (Ind)  -vs-  TC Sports Club (Mdv)
 Bahrain [ Premier League ]
16:30 Al-Ittihad  -vs-  Al-Ahli Manama
16:30 Al-Shabbab  -vs-  East Riffa
 Brazil [ Campeonato Brasiliense ]
19:30 Real FC  -vs-  Bosque Formosa
 Brazil [ Campeonato Carioca – Taca Rio ]
23:30 FT Volta Redonda  0-2  Portuguesa RJ
 Brazil [ Campeonato Gaucho ]
00:00 FT SER Caxias  1-1  Juventude
 Brazil [ Campeonato Paulista ]
00:00 FT Linense  2-3  Novorizontino
00:00 FT Red Bull Brasil  1-1  Corinthians
 Brazil [ Campeonato Pernambucano – First stage ]
00:00 Nautico  -vs-  Afogados da Ingazeira
 Brazil [ Copa Verde ]
23:30 Paysandu PA  -vs-  Interporto
 Chile [ Primera Division ]
00:00 FT A. Italiano   1-1  Deportes Temuco
 Chile [ Primera B ]
00:00 San Felipe  -vs-  S. Morning
 Colombia [ Torneo Aguila ]
00:00 FT Pereira  2-1  Real Santander
02:00 FT Barranquilla  1-1  Cucuta
 Dr Congo [ Super Ligue ]
15:30 Mazembe  -vs-  Dibumba
 Ecuador [ Serie A – First stage ]
01:00 FT Guayaquil City   0-0  Tecnico U.
 Egypt [ Premier League ]
13:30 Tanta  -vs-  El Raja
16:00 El Daklyeh  -vs-  Arab Contractors
16:00 El-Entag El-Harby  -vs-  Alassiouty
18:30 Wadi Degla  -vs-  El Gaish
 England [ Championship ]
20:45 Aston Villa  -vs-  Preston
20:45 Barnsley  -vs-  Burton
20:45 Brentford  -vs-  Birmingham
20:45 Middlesbrough  -vs-  Hull City
20:45 Millwall  -vs-  Sheffield Wed
20:45 Nottingham  -vs-  Reading
20:45 Sheffield Utd  -vs-  QPR
21:00 Bolton  -vs-  Sunderland
 England [ League One ]
20:45 Fleetwood Town  -vs-  Portsmouth
20:45 Shrewsbury  -vs-  Gillingham
 England [ League Two ]
20:45 Cambridge Utd  -vs-  Notts County
20:45 Crewe  -vs-  Exeter
21:00 Barnet  -vs-  Carlisle
 England [ Vanarama National League ]
20:45 Aldershot  -vs-  Bromley
20:45 Barrow  -vs-  Gateshead
20:45 Boreham Wood  -vs-  Maidstone
20:45 Chester  -vs-  Leyton Orient
20:45 Dover Ath.  -vs-  Dagenham & Red.
20:45 Ebbsfleet  -vs-  Woking
20:45 Guiseley  -vs-  Fylde
20:45 Halifax  -vs-  Hartlepool
20:45 Maidenhead  -vs-  Eastleigh
20:45 Solihull  -vs-  Wrexham
20:45 Torquay  -vs-  Sutton
20:45 Tranmere  -vs-  Macclesfield
 England [ Vanarama National League North ]
20:45 Harrogate  -vs-  Alfreton
20:45 Salford  -vs-  Bradford PA
20:45 Spennymoor  -vs-  Telford
20:45 Stockport  -vs-  Nuneaton
 England [ Vanarama National League South ]
20:45 Concord  -vs-  East Thurrock
20:45 Weston  -vs-  Chelmsford
 England [ Southern Premier League ]
20:45 Basingstoke  -vs-  Stratford
20:45 Hereford  -vs-  St. Neots
20:45 Kings Langley  -vs-  Royston
20:45 Redditch  -vs-  Gosport
20:45 Tiverton  -vs-  Kettering
 England [ Northern Premier League ]
20:45 Rushall  -vs-  Stafford
20:45 Whitby  -vs-  Grantham Town
 England [ Bostik League ]
20:45 Leiston  -vs-  Margate
20:45 Needham Market  -vs-  Burgess Hill
 England [ Premier League Cup ]
14:00 Bury U23  -vs-  Bournemouth U23
 Europe [ Champions League – Play Offs ]
20:45 Bayern Munich  -vs-  Besiktas
20:45 Chelsea  -vs-  Barcelona
 Europe [ UEFA Youth League – Play Offs ]
16:00 Paris SG (U19)  -vs-  Barcelona (U19)
18:00 Manchester City (U19)  -vs-  Inter (U19)
 France [ Ligue 1 ]
18:30 Troyes  -vs-  Dijon
 Germany [ Regionalliga Sudwest ]
19:30 Kassel  -vs-  Kickers Offenbach
 Germany [ Oberliga Bremen ]
19:30 VfL Bremen  -vs-  Bremer
 Gibraltar [ Gibraltar Cup ]
20:30 Lynx  -vs-  Europa FC
20:30 Lincoln Red Imps  -vs-  Glacis United
 Greece [ Football League ]
14:30 Chania Kissamikos  -vs-  Kallithea
 Hungary [ Hungarian Cup ]
14:00 Nagykanizsa  -vs-  Bekescsaba 1912
16:00 Zalaegerszegi  -vs-  Puskas Academy
17:00 Debrecen  -vs-  Dorogi
18:00 DVTK  -vs-  Vac
18:00 Ujpest  -vs-  Paks
 India [ I-League ]
09:30 Minerva  -vs-  Gokulam
 Iraq [ Super League ]
12:30 Baghdad  -vs-  Al Minaa
12:30 Karbala  -vs-  Al Diwaniya
 Jamaica [ Premier League ]
02:35 FT Arnett Gardens  2-2  UWI
 Montenegro [ Prva Crnogorska Liga ]
14:00 Grbalj  -vs-  Rudar
14:00 Iskra  -vs-  Kom Podgorica
14:00 Mladost Podgorica  -vs-  Decic
14:00 Zeta  -vs-  Buducnost
17:00 OFK Petrovac  -vs-  Sutjeska
 Netherlands [ Reserve League ]
18:30 Jong FC Eindhoven  -vs-  Jong Willem II
 Paraguay [ Primera Division – Apertura ]
00:15 FT Guarani  2-1  Dep. Capiata
 Peru [ Primera Division – Torneo de Verano ]
02:00 FT Binacional   2-2  Sport Huancayo
 Russia [ FNL Cup – Play Offs ]
09:15 Krasnodar 2  -vs-  Ararat Moscow
11:45 Lokomotiv-Kazanka  -vs-  Tyumen
14:30 R. Volgograd  -vs-  Spartak Moscow 2
17:00 Shinnik Yaroslavl  -vs-  Ural
 San Marino [ Coppa Titano ]
20:45 Libertas  -vs-  Virtus
 Saudi Arabia [ Division 1 ]
14:00 Al-Hazm  -vs-  Al Wehda
14:05 Dhamk  -vs-  Jeddah
14:20 Al Watani  -vs-  Al Khaleej
16:30 Al-Kawkab  -vs-  Al Mojzel
 Scotland [ Championship ]
20:45 Dumbarton  -vs-  Morton
 Scotland [ League One ]
20:45 Stranraer  -vs-  Arbroath
 Scotland [ League Two ]
20:45 Annan  -vs-  Peterhead
 Senegal [ Ligue 1 ]
19:00 Dakar SC  -vs-  Ouakam
 Slovenia [ Prva liga ]
13:00 Ankaran Hrvatini  -vs-  Aluminij
 Somalia [ Nation Link Telecom Championship ]
13:30 Jeenyo  -vs-  Horseed
 South Africa [ Premier League ]
18:30 Platinum Stars  -vs-  Supersport Utd
 South America [ Copa Sudamericana ]
23:15 Sport Rosario (Per)  -vs-  CA Cerro (Uru)
 Sudan [ Premier League ]
15:00 Al Merreikh Club Nyala  -vs-  Merreikh El-Fasher
15:00 Wad Hashim Sennar  -vs-  Hay al-Arab
 Turkey [ TFF 1. Lig ]
14:00 Rizespor  -vs-  Balikesirspor
14:00 Samsunspor  -vs-  Ankaragucu
17:00 Gaziantepspor  -vs-  Altinordu
 Uganda [ Premier League ]
14:00 Soana  -vs-  Jinja
14:30 Bright Stars  -vs-  Express FC
14:30 Onduparaka FC  -vs-  BUL
14:30 Police  -vs-  UPDF
14:30 Vipers  -vs-  Mbarara City
 World Match [ Club Friendly ]
15:00 Arsenal Tula (Rus)  -vs-  K. Almaty (Kaz)
15:00 Tosno (Rus)  -vs-  Kursk (Rus)
16:00 Kristiansund (Nor)  -vs-  Krasnodar (Rus)

ฟุตบอลวันนี้

รายการฟุตบอลวันนี้

เป็นการแข่งขันฟุตบอลทั้งหมด หรืออาจไม่ทั้งหมดคุณอาจตรวจสอบที่เว็บ http://ball191.com




แนะนำเว็บพนันออนไลน์

เว็บ 12bet.com
เว็บ fun88.com
เว็บ m88.com
เว็บ rb88.com

ทางเข้าเว็บพนันออนไลน์

เว็บ 12bet.com
เว็บ fun88.com
เว็บ m88.com
เว็บ rb88.com

บทความ – ฟุตบอล

ฟุตบอล, ซ็อคเกอร์
แทงบอล, พนันบอล

swift code คืออะไร
มือใหม่หัดแทงบอล
ราคา ต่อ/รอง บอล
ก่อนคิดจะแทงบอล
โรคติดการพนัน

มือใหม่หัดแทงบอล
ราคา ต่อ/รอง บอล
ราคาบอล
ข้อแตกต่าง เอเย่นต์กับเว็บตรง
บอลสเต็ป
บอลเต็ง

แทงบอลออนไลน์
เว็บพนันบอล
แทงบอลบนเว็บพนันบอล..ให้ได้เงิน
การเลือกเว็บพนัน
พนันบอลออนไลน์

วิธีเลือกเว็บแทงบอลออนไลน์

นางฟ้าการพนันออนไลน์

นางฟ้าการพนันออนไลน์

บทความ – หวย

หวยไทย
หวยมาเลย์

บทความ – คาสิโน

คาสิโน
คาสิโนออนไลน์

โปรแกรมวิเคราะห์บอล

+ โปรแกรม TipEx Analizer
+ โปรแกรม Xscore 3x
+ โปรแกรม Big Bet Tips
+ โปรแกรม Vitual Sport Analize
+ โปรแกรม Live2Rich
+ โปรแกรม Norsk Analize
+ โปรแกรม Soccer Analize x3
+ โปรแกรม 12bet Monitoring
+ โปรแกรม Odd Even Analize
+ โปรแกรมมีทุกตัว รอชมว่าตัวไหนจะแจกก่อน

สิ่งที่ควรรู้

+ กฏหมายการพนัน

+ swift code คืออะไร

+ ก่อนคิดจะแทงบอล
+ โรคติดการพนัน
+ SCB I Banking
+ KTB I Banking
+ BAY I Banking
+ วิธีสมัคร K-Web Shopping Card
+ K-Cyber ใช้ฉลุยง่ายนิดเดียว
+ วิธีสมัครและการยืนยัน Paysbuy
+ วิธีฝากเงิน Paysbuy

แหล่งสร้างรายได้

+ สร้างรายได้ Online
+ สร้างรายได้ง่ายๆ กับ Fun88
+ สร้างรายได้ง่ายๆ กับ mansion88
+ ไบนารี่เทรด / เทรดออปชั่น
+ Olym Trade
+ บทวิจารณ์โบรกเกอร์ไบนารี่ออฟชั่น

เว็บพันธมิตร

เว็บ ball2bet.com
เว็บ ball191.com
เว็บ ballzap.com
เว็บ balljaja.com
เว็บ 12bet.om
เว็บ Fun88.com
เว็บ M88, Mansion88.com
เว็บ RB88.com

แผนที่เว็บ

+ แผนที่เว็บ 1
+ แผนที่เว็บ 2
+ แผนที่เว็บ 3

นโยบาย

+ การเป็นพันธมิตร

12bet
fun88 แทงบอล
  ปิดเองอัตโนมัติใน 10 วินาที
m88