รายการฟุตบอลวันนี้

m88

ฟุตบอลวันนี้
หากต้องการให้ข้อมูลสดใหม่ท่านควรทำการ refresh ข้อมูลหน้าเว็บ เพื่อความถูกต้องชัดเจน ฟุตบอลวันนี้ เป็นข้อมูลทั้งหมดหรืออาจจะไม่ทั้งหมด แต่จะแสดงข้อมูล ฟุตบอลวันนี้ เป็นส่วนใหญ่ของวันนี้

ฟุตบอลวันนี้

 Africa [ CAF Champions League – Play Offs ]
19:30 Etoile Sahel  -vs-  Al Ahly Tripoli
 Africa [ CAF Confederations Cup – Play Offs ]
15:30 Mazembe  -vs-  Hilal El Obied Club
20:00 Club Africain  -vs-  MC Alger
 Africa [ WAFU Cup of Nations – Play Offs ]
16:00 Niger  -vs-  Benin
20:00 Nigeria  -vs-  Ghana
 Albania [ Super League ]
14:00 Kukesi  -vs-  Laci
17:00 Teuta  -vs-  Flamurtari
 Andorra [ Primera Divisió ]
12:00 FC Santa Coloma  -vs-  UE Santa Coloma
14:00 UE Engordany  -vs-  Encamp
16:00 Lusitanos  -vs-  Sant Julia
18:00 Inter Club Escaldes  -vs-  Penya
 Argentina [ Superliga ]
23:05 FT Velez Sarsfield  0-4  Boca Juniors
01:05 FT Godoy Cruz  1-0  Independiente
16:05 Colon Santa FE  -vs-  Defensa y Justicia
19:05 Olimpo Bahia Blanca  -vs-  Gimnasia L.P.
21:05 Rosario Central  -vs-  Banfield
23:05 River Plate  -vs-  Argentinos Jrs
 Argentina [ Primera B Nacional ]
23:05 FT Quilmes  1-0  Villa Dalmine
20:00 Flandria  -vs-  Agropecuario
20:30 All Boys  -vs-  Santamarina
21:00 Boca Unidos  -vs-  Gimnasia Jujuy
21:00 Guillermo Brown  -vs-  CDJU Gualeguaychu
21:30 Club Atletico Mitre  -vs-  Sportivo Estudiantes
 Argentina [ Primera B Metropolitana ]
18:30 Almirante Brown  -vs-  Deportivo Espanol
20:30 CA Estudiantes  -vs-  Colegiales
 Argentina [ Primera C Metropolitana ]
17:00 Dock Sud  -vs-  Berazategui
20:30 Argentino de Quilmes  -vs-  El Porvenir
20:30 Defensores Unidos  -vs-  Ituzaingo
20:30 Leandro N. Alem  -vs-  Canuelas
20:30 Sportivo Barracas  -vs-  Central Cordoba
 Argentina [ Primera D Metropolitana ]
20:30 Real Pilar  -vs-  Argentino de Rosario
 Argentina [ Torneo Federal A ]
00:00 FT Sportivo Las Parejas  1-3  Central Cordoba
01:30 FT Atletico Parana  0-0  Gimnasia E.R.
20:00 Def. Pronunciamiento  -vs-  Sportivo Belgrano
20:30 Deportivo Roca  -vs-  Deportivo Madryn
20:30 Douglas Haig  -vs-  Libertad de Sunchales
21:00 AH Zapla  -vs-  Gimnasia y Tiro
21:00 Desamparados  -vs-  Union Aconquija
21:00 Ferro Gen.Pico  -vs-  Cipolletti
21:00 Gutierrez Mendoza  -vs-  San Lorenzo Alem
21:00 Independiente de Neuquen  -vs-  Alvarado
21:00 Rivadavia  -vs-  Sansinena
21:00 Union Sunchales  -vs-  Defensores Belgrano VR
21:30 Antoniana  -vs-  Sportivo Patria
21:30 Gimnasia Mendoza  -vs-  Deportivo Maipu
21:30 Huracan Las Heras  -vs-  Estudiantes Rio Cuarto
21:30 Union Villa Krause  -vs-  Juventud Unida Universitario
22:00 Sarmiento Resistencia  -vs-  Guarani Antonio Franco
22:30 Crucero del Norte  -vs-  Chaco For Ever
 Asia [ AFC Championship U16 – Qualification ]
06:00 FT Vietnam (U16)  1-3  Australia (U16)
08:15 FT Iraq (U16)  0-0  India (U16)
09:00 FT North Korea (U16)  2-0  Hong Kong (U16)
10:00 Mongolia (U16)  -vs-  Cambodia (U16)
11:00 Japan (U16)  -vs-  Malaysia (U16)
11:00 Northern Mariana Islands (U16)  -vs-  East Timor (U16)
11:45 Palestine (U16)  -vs-  Nepal (U16)
12:30 Lebanon (U16)  -vs-  Afghanistan (U16)
13:00 Macau (U16)  -vs-  Chinese Taipei (U16)
13:00 Syria (U16)  -vs-  Maldives (U16)
14:00 Singapore (U16)  -vs-  Guam (U16)
14:00 Thailand (U16)  -vs-  Laos (U16)
15:00 Bahrain (U16)  -vs-  Jordan (U16)
15:30 Iran (U16)  -vs-  Kyrgyzstan (U16)
15:45 CC United Arab Emirates (U16)  -vs-  Yemen (U16)
16:00 Oman (U16)  -vs-  Tajikistan (U16)
18:45 Qatar (U16)  -vs-  Bangladesh (U16)
19:15 Uzbekistan (U16)  -vs-  Saudi Arabia (U16)
 Australia [ National Premier Leagues Play Offs ]
05:30 FT Edgeworth E.  0-2  Brisbane Strikers
 Austria [ Tipico Bundesliga ]
16:30 Salzburg  -vs-  Austria Vienna
 Austria [ Regionalliga East ]
17:30 Bruck Leitha  -vs-  Ebreichsdorf
 Austria [ Regionalliga Central ]
16:00 AC Wolfsberger (Am)  -vs-  Lafnitz
17:00 Pasching  -vs-  Union Gurten
 Azerbaijan [ Premier League ]
16:00 Gabala  -vs-  Neftci Baku
 Belarus [ Vysshaya Liga ]
14:00 Slavia Mozyr  -vs-  Krumkachy
15:00 FC Minsk  -vs-  Vitebsk
16:00 Gorodeja  -vs-  Naftan
17:00 Neman  -vs-  Zhodino
 Belgium [ Jupiler League ]
14:30 Gent  -vs-  Waregem
18:00 Charleroi  -vs-  Club Brugge KV
20:00 St. Liege  -vs-  Lokeren
 Belgium [ Proximus League ]
16:00 Leuven  -vs-  Beerschot Wilrijk
20:00 Westerlo  -vs-  KSV Roeselare
 Belgium [ First Amateur Division ]
15:00 Aalst  -vs-  Seraing
15:00 Chatelet  -vs-  Oosterzonen
15:00 Knokke  -vs-  Hamme
 Belgium [ Second Amateur Division Group ACFF ]
15:00 Acren  -vs-  Sprimont-Comblain
15:00 Hamoir  -vs-  RFC Liege
15:00 Rebecquoise  -vs-  La Calamine
15:00 Solieres Sport  -vs-  Meux
15:00 Walhain  -vs-  UR La Louviere
18:00 Waremme  -vs-  OC Charleroi
 Belgium [ Second Amateur Division Group VFV A ]
15:00 KRC Harelbeke  -vs-  Bornem
15:00 Londerzeel  -vs-  Gullegem
15:00 Olsa Brakel  -vs-  Boom
15:00 Pepingen  -vs-  Saint Eloois
 Belgium [ Second Amateur Division Group VFV B ]
15:00 Tienen  -vs-  Overijse
15:00 Vosselaar  -vs-  Bocholter
15:00 Wijgmaal  -vs-  Tessenderlo
 Benin [ Championnat National ]
17:00 Dynamo Abomey  -vs-  Agonlin
17:00 JAP  -vs-  Mambas Noirs
17:00 Pantheres  -vs-  Energie Sports
17:00 Police  -vs-  Bembereke
17:00 Tonnerre  -vs-  Buffles du Borgou
 Bermuda [ Premier League ]
02:00 FT Robin Hood  2-0  Dandy Town Hornets
20:00 Flanagan’s Onions  -vs-  PHC Zebras
20:00 North Village Rams  -vs-  Boulevard Blazers
20:00 X-Roads Warriors  -vs-  Devonshire Cougars
20:00 YMSC  -vs-  Somerset
 Bolivia [ Liga de Futbol Prof – Clausura ]
23:15 FT Nacional Potosi   2-3  U. Sucre
21:00 The Strongest  -vs-  Bolivar
23:15 San Jose  -vs-  Real Potosi
 Bosnia And Herzegovina [ Premier League ]
15:30 Krupa  -vs-  Borac Banja Luka
16:00 Siroki Brijeg  -vs-  NK Vitez
 Bosnia And Herzegovina [ FBiH ]
15:30 TOSK Tesanj  -vs-  Gradacac
 Botswana [ Premier League ]
15:30 Gaborone Utd  -vs-  Centre Chiefs
16:00 Black Forest  -vs-  Miscellaneous
 Brazil [ Serie A ]
00:00 FT Flamengo RJ  1-1  Avai
02:00 FT Santos  1-0  Atletico-PR
16:00 Sao Paulo  -vs-  Corinthians
21:00 Atletico GO  -vs-  Cruzeiro
21:00 Chapecoense-SC  -vs-  Ponte Preta
21:00 Coritiba  -vs-  Botafogo RJ
21:00 Fluminense  -vs-  Palmeiras
00:00 Atletico-MG  -vs-  Vitoria
00:00 Bahia  -vs-  Gremio
 Brazil [ Serie B ]
00:00 FT Ceara  2-1  Brasil de Pelotas
 Brazil [ Serie C – Play Offs ]
01:30 FT Tupi  1-0  Fortaleza
00:00 Sao Bento  -vs-  Confianca
 Bulgaria [ Parva Liga ]
16:30 Botev Plovdiv  -vs-  Lok. Plovdiv
19:00 Septemvri Sofia  -vs-  Ludogorets
 Bulgaria [ Vtora liga ]
16:00 Botev Galabovo  -vs-  Strumska Slava
16:00 Lok. Sofia  -vs-  Nesebar
16:00 Montana  -vs-  Litex Lovech
16:00 Neftochimic Burgas  -vs-  Chernomorets Balchik
 Burundi [ Ligue A ]
14:00 Inter Star  -vs-  Olympic S.
15:00 PP Aigle Noir FC  Postp.  Les Lierres
15:00 PP Le Messager Ngozi  Postp.  Vital’O
16:00 Jeunes Athletiques  -vs-  Musongati
 Canada [ CSL – Play Offs ]
00:00 FT Vorkuta  0-1  Scarborough B.
 Canada [ U Sports ]
19:00 Concordia  -vs-  McGill
19:00 Montreal  -vs-  Laval
19:00 UQTR  -vs-  UQAM
20:15 Acadia  -vs-  Moncton
20:15 Carleton  -vs-  Nipissing
20:15 Mount Allison  -vs-  Saint Marys
20:15 StFX  -vs-  Memorial
20:15 UNB  -vs-  UPEI
21:00 McMaster  -vs-  Western
21:15 Guelph  -vs-  Waterloo
21:15 Laurier  -vs-  Algoma
21:15 Queens  -vs-  Trent
21:15 RMC  -vs-  UOIT
21:15 Saskatchewan  -vs-  Thompson Rivers
21:15 Windsor  -vs-  Brock
21:30 Mount Royal  -vs-  UBC Okanagan
22:00 Alberta  -vs-  UBC
22:15 Calgary  -vs-  Trinity Western
22:15 Lethbridge  -vs-  UNBC
22:30 MacEwan  -vs-  UFV
 Chile [ Primera Division ]
23:00 FT U. De Chile  2-2  Everton
01:30 FT U. De Concepcion  0-1  Curico Unido
17:00 O’Higgins  -vs-  Palestino
20:30 Deportes Temuco  -vs-  U. Catolica
23:00 S. Wanderers  -vs-  A. Italiano
 Chile [ Primera B ]
00:00 FT Iberia   2-3  Magallanes
20:30 La Serena  -vs-  Copiapo
20:30 Union La Calera  -vs-  Coquimbo
20:30 Valdivia  -vs-  Nublense
21:00 Cobreloa  -vs-  D. Puerto Montt
21:00 Cobresal  -vs-  Barnechea
22:00 San Marcos de Arica  -vs-  San Felipe
 China [ Super League ]
09:30 FT Changchun Yatai  0-0  Hebei
13:35 Henan Jianye  -vs-  Shandong Luneng
 China [ Jia League ]
13:00 Xinjiang Tianshan  -vs-  Meizhou Hakka
13:35 Beijing Renhe  -vs-  Shenzhen
 China [ Yi League ]
10:00 Baotou Nanjiao  -vs-  Shenyan Dongjin
10:00 FT Dalian Boyang  0-1  Yinchuan Helanshan
10:00 Hainan Seamen  -vs-  Zhenjiang Huasa
10:00 FT Hebei Elite  2-1  Beijing Technology
10:00 Jiangsu Yancheng  -vs-  Qingdao Jonoon
10:00 Jiangxi Liansheng  -vs-  Hunan Billows
10:00 Nantong Zhiyun  -vs-  Chengdu Qianbao
10:00 FT Shanghai JuJu  2-0  Meizhou Meixian Techand
10:00 FT Shenyang Urban FC  1-0  Heilongjiang Lava
10:00 Shenzhen Ledman  -vs-  Shanghai Sunfun
10:00 FT Sichuan Annapurna  0-1  Suzhou Dongwu
 Colombia [ Liga Aguila – Clausura ]
23:00 FT Ind. Medellin  1-2  Aguilas
01:00 FT Bucaramanga  2-1  Santa Fe
01:00 PP Patriotas  Postp.  Junior
03:00 FT Once Caldas  0-0  America De Cali
22:15 PP Huila  Postp.  Petrolera
00:15 Millonarios  -vs-  Dep. Pasto
00:30 Dep. Cali  -vs-  Deportes Tolima
 Colombia [ Torneo Aguila – Clausura ]
21:00 PP Bogota  Postp.  Cartagena
22:00 Atletico F.C.  -vs-  Fortaleza
22:30 Llaneros  -vs-  Chico
 Costa Rica [ Primera Division – Apertura ]
04:00 FT Herediano  2-0  Carmelita
19:00 Grecia  -vs-  Cartagines
19:00 Santos DG  -vs-  Saprissa
19:00 U.C.R.  -vs-  Guadalupe
21:30 Limon  -vs-  Alajuelense
22:30 Liberia  -vs-  Zeledon
 Croatia [ 1. HNL ]
17:00 Istra 1961  -vs-  D. Zagreb
19:00 Hajduk Split  -vs-  Lok. Zagreb
 Croatia [ 2. HNL ]
16:30 NK Dinamo Zagreb 2  -vs-  Sibenik
 Cyprus [ First Division ]
17:00 Ermis  -vs-  Achnas
17:00 Ol. Nicosia  -vs-  Paphos
 Czech Republic [ 1. Liga ]
17:00 Jihlava  -vs-  Ostrava
17:00 Karvina  -vs-  Brno
18:00 Sparta Prague  -vs-  Teplice
 Czech Republic [ Division 2 ]
15:00 Sokolov  -vs-  Ceske Budejovice
19:30 Znojmo  -vs-  Mas Taborsko
 Czech Republic [ CFL ]
10:15 FT Domazlice  0*-0
[PEN]
 Usti nad Orlici
16:30 Benatky  -vs-  Litomericko
16:30 Brozany  -vs-  Pisek
16:30 Stechovice  -vs-  Cizova
 Czech Republic [ MSFL ]
10:15 FT Unicov  7-2  Hulin
10:15 FT Velke Mezirici  3-2  Odra Petrkovice
 Czech Republic [ Division A ]
10:30 Karlovy Vary  -vs-  Sedlcany
 Czech Republic [ Division B ]
10:15 Meteor Prague  -vs-  Ceska Lipa
16:30 Hostoun  -vs-  Ostra
16:30 Louny  -vs-  Tatran Rakovnik
 Czech Republic [ Division C ]
16:30 Caslav  -vs-  Zbuzany
16:30 Turnov  -vs-  Kolin
 Czech Republic [ Division D ]
15:30 Polna  -vs-  Havlickuv Brod
15:30 Sumperk  -vs-  Velka Bites
15:30 Trebic  -vs-  Stara Rise
15:30 Vrchovina  -vs-  Blansko
 Czech Republic [ Division E ]
10:15 Jesenik  -vs-  Havirov
10:15 Opava B  -vs-  Vsetin
10:15 Slavicin  -vs-  Petrovice
15:30 Frydlant n. O.  -vs-  Usti
15:30 Kozlovice  -vs-  Sternberk
 Czech Republic [ Youth League ]
10:30 FT Mlada Boleslav (U21)  0-2  Sparta Prague (U21)
74′ Plzen (U21)  3-1  Dukla Prague (U21)
14:00 Ostrava (U21)  -vs-  Slovacko (U21)
 Czech Republic [ First League Women ]
13:00 Slovacko (W)  -vs-  Sparta Prague (W)
13:30 Hradec Kralove (W)  -vs-  Liberec (W)
 Denmark [ Superliga ]
14:00 Aalborg  -vs-  Lyngby
16:00 Odense  -vs-  Randers FC
18:00 Hobro  -vs-  Brondby
 Denmark [ 1st Division ]
13:00 Esbjerg  -vs-  Koge
13:00 F. Amager  -vs-  Skive
13:00 Fredericia  -vs-  Brabrand
13:00 Thisted FC  -vs-  Vejle
13:00 Vendsyssel FF  -vs-  Nykobing
13:00 Viborg  -vs-  Roskilde
 Denmark [ 2nd Division – Group 1 ]
13:00 Naestved  -vs-  Hvidovre
 Denmark [ 2nd Division – Group 2 ]
13:00 Avarta  -vs-  Hellerup
 Denmark [ 3F Ligaen Women ]
13:00 Brondby (W)  -vs-  Varde (W)
 Ecuador [ Serie A – Second stage ]
01:00 FT Guayaquil City   0-3  Macara
19:00 Dep. Cuenca  -vs-  Emelec
19:00 EL Nacional  -vs-  Fuerza A.
00:30 LDU Quito  -vs-  U. Catolica
 El Salvador [ Primera Division – Apertura ]
23:00 FT Pasaquina   3-3  Santa Tecla
02:30 FT Chalatenango  0-0  Audaz
02:30 FT Sonsonate  2-0  Municipal Limeno
23:00 Aguila  -vs-  Alianza FC
23:00 FAS  -vs-  Dragon
23:00 Luis Angel Firpo  -vs-  Metapan
 England [ Premier League ]
17:00 Brighton  -vs-  Newcastle Utd
 England [ Championship ]
14:15 Sheffield Wed  -vs-  Sheffield Utd
 England [ Vanarama National League North ]
16:00 United of Manchester  -vs-  Tamworth
 England [ Premier League 2 ]
13:00 Sunderland U23  -vs-  West Ham U23
 England [ WSL 1 Women ]
13:30 Chelsea (W)  -vs-  Bristol City (W)
15:00 Arsenal (W)  -vs-  Birmingham (W)
15:00 Reading (W)  -vs-  Sunderland (W)
15:00 Yeovil (W)  -vs-  Manchester City (W)
 England [ WSL 2 Women ]
13:00 Durham (W)  -vs-  Tottenham (W)
15:00 Aston Villa (W)  -vs-  Brighton (W)
15:00 London Bees (W)  -vs-  Doncaster (W)
15:00 Oxford Utd (W)  -vs-  Sheffield FC (W)
16:00 Millwall (W)  -vs-  Watford (W)
 Estonia [ Esiliiga ]
15:00 Infonet Tallinn II  -vs-  Tartu Welco
15:00 Tallinna Kalev  -vs-  Flora (U21)
 Europe [ Euro U17 Women – First stage ]
80′ Romania (U17) (W)  1-0  Greece (U17) (W)
15:00 Wales (U17) (W)  -vs-  Denmark (U17) (W)
16:00 Ireland (U17) (W)  -vs-  Bosnia & Herzegovina (U17) (W)
18:00 France (U17) (W)  -vs-  Kazakhstan (U17) (W)
 Europe [ Premier League (Crimea) ]
15:00 Rubin Yalta  -vs-  Kyzyltash
17:00 Krymteplytsia  -vs-  SKCHF Sevastopol
 Faroe Islands [ Premier League ]
16:00 07 Vestur Sorvagur  -vs-  B36 Torshavn
16:00 IF Fuglafjordur  -vs-  NSI Runavik
16:00 Klaksvik  -vs-  HB Torshavn
16:00 Streymur  -vs-  Skala Itrottarfelag
16:00 Vikingur  -vs-  TB/FCS/Royn
 Finland [ Veikkausliiga ]
14:00 PS Kemi  -vs-  VPS
17:30 KuPS  -vs-  HIFK
17:30 Lahti  -vs-  Rovaniemi
 Finland [ Ykkonen ]
16:00 Ekenas  -vs-  Gnistan
 Finland [ Kakkonen Group A ]
13:00 Keski-Uusimaa  -vs-  KTP
13:00 Klubi 04  -vs-  JaPS
13:00 Mikkelin Kissat  -vs-  Kultsu
13:00 Sudet  -vs-  Legirus Inter
 Finland [ Kakkonen Group B ]
13:00 BK-46  -vs-  SalPa
14:00 Espoo  -vs-  EsPa
16:00 Jazz Pori  -vs-  Tampere Utd
16:00 KaPa  -vs-  Peimari United
 Finland [ Kakkonen Group C ]
13:00 VIFK  -vs-  KuFu-98
14:00 Narpes Kraft  -vs-  TP-47
16:00 GBK Kokkola  -vs-  Villiketut
16:00 JBK  -vs-  Hercules
 Finland [ Liiga Women – Relegation Group ]
18:00 Aland Utd (W)  -vs-  GBK Kokkola (W)
 France [ Ligue 1 ]
15:00 St Etienne  -vs-  Rennes
17:00 Strasbourg  -vs-  Nantes
21:00 Marseille  -vs-  Toulouse
 France [ Division 1 Women ]
15:00 Albi (W)  -vs-  Soyaux (W)
15:00 Fleury 91 (W)  -vs-  Bordeaux (W)
15:00 Lyon (W)  -vs-  Paris FC (W)
15:00 Marseille (W)  -vs-  Montpellier (W)
15:00 Paris SG (W)  -vs-  Lille (W)
 Fyr Of Macedonia [ First League ]
15:30 FK Skopje  -vs-  Shkendija
15:30 Pelister  -vs-  Vardar
15:30 Rabotnicki  -vs-  Akademija Pandev
15:30 Sileks  -vs-  Pobeda
 Georgia [ Erovnuli Liga ]
18:30 Torpedo Kutaisi  -vs-  Dinamo Tbilisi
 Germany [ Bundesliga ]
15:30 Hannover  -vs-  FC Koln
18:00 Bayer Leverkusen  -vs-  Hamburger SV
 Germany [ 2. Bundesliga ]
13:30 Bochum  -vs-  Ingolstadt
13:30 Darmstadt  -vs-  SG Dynamo Dresden
13:30 Greuther Furth  -vs-  Nurnberg
 Germany [ 3. Liga ]
14:00 Aalen  -vs-  Magdeburg
14:00 Karlsruher  -vs-  Erfurt
 Germany [ Regionalliga North ]
14:00 Norderstedt  -vs-  Braunschweig II
15:00 Egestorf-Langreder  -vs-  Altona
15:00 Jeddeloh  -vs-  Oldenburg
 Germany [ Regionalliga Nordost ]
13:30 Furstenwalde  -vs-  Viktoria Berlin
13:30 Halberstadt  -vs-  Auerbach
13:30 Meuselwitz  -vs-  Chemie Leipzig
 Germany [ Regionalliga West ]
15:00 Alemannia Aachen  -vs-  Wuppertaler
 Germany [ Regionalliga Sudwest ]
14:00 Hoffenheim II  -vs-  Stutt. Kickers
14:00 Stuttgart II  -vs-  Worms
 Germany [ Oberliga NOFV-Nord ]
14:00 Altludersdorf  -vs-  Brandenburger
14:00 Brieselang  -vs-  Strausberg
14:00 CFC Hertha  -vs-  Rathenow
14:00 Seelow  -vs-  Schwerin
14:00 Staaken  -vs-  Lichtenberg
 Germany [ Oberliga NOFV- Süd ]
11:00 Jena II  -vs-  Plauen
14:00 Merseburg  -vs-  Wismut Gera
14:00 Stendal  -vs-  Barleben
 Germany [ Oberliga Schleswig-Holstein ]
14:00 TSV Lagerdorf  -vs-  Eichede
15:00 Wankendorf  -vs-  NTSV Strand 08
 Germany [ Oberliga Hamburg ]
14:00 Niendorfer TSV  -vs-  Pinneberg
14:00 TSV Buchholz 08  -vs-  Suderelbe
14:00 Wedeler TSV  -vs-  Hamburger SV III
 Germany [ Oberliga Bremen ]
14:30 Schwachhausen  -vs-  Aumund-Vegesack
15:00 Habenhauser  -vs-  BTS Neustadt
15:00 Leher  -vs-  Bremer
 Germany [ Oberliga Niedersachsen ]
15:00 Bersenbruck  -vs-  Eintracht Celle
15:00 Eintracht Northeim  -vs-  Delmenhorst
15:00 Heeslinger  -vs-  Vorsfelde
15:00 Lupo-Martini Wolfsburg  -vs-  Spelle-Venhaus
17:00 Gifhorn  -vs-  SVG Gottingen
 Germany [ Oberliga Westfalen ]
15:00 Arminia Bielefeld II  -vs-  Schalke II
15:00 Brunninghausen  -vs-  SC Hassel
15:00 Eintracht Rheine  -vs-  ASC 09 Dortmund
15:00 FC Gutersloh  -vs-  Ahlen
15:00 Hammer SpVgg.  -vs-  Ennepetal
15:00 Lippstadt  -vs-  Sprockhovel
15:00 Paderborn II  -vs-  Marl-Huls
15:00 TuS Haltern  -vs-  Westfalia Herne
 Germany [ Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar ]
15:00 Engers  -vs-  Eppelborn
15:00 TuS RW Koblenz  -vs-  Dudenhofen
 Germany [ Oberliga Bayern Nord ]
15:00 DJK Bamberg  -vs-  Bayern Hof
15:00 Erlangen  -vs-  Gebenbach
17:00 Amberg  -vs-  Ammerthal
 Germany [ Oberliga Bayern Süd ]
15:00 Schwabmunchen  -vs-  Rain/Lech
16:00 Kornburg  -vs-  Munich 1860 II
 Germany [ Oberliga Mittelrhein ]
15:00 Bergisch Gladbach  -vs-  Wesseling-Urfeld
15:00 Breinig  -vs-  Pesch
15:00 FC Viktoria 08  -vs-  Euskirchen
15:00 Freialdenhoven  -vs-  Hennef
15:00 Hurth  -vs-  VfL Vichttal
15:15 Siegburger  -vs-  Merten
15:30 Hilal Bergheim  -vs-  Alfter
 Germany [ Oberliga Niederrhein ]
15:00 Bocholt  -vs-  Straelen
15:00 Cronenberger  -vs-  Krefeld-Fischeln
15:00 FC Monheim  -vs-  Speldorf
15:00 Germania Ratingen  -vs-  Homberg
15:00 Jahn Hiesfeld  -vs-  Dusseldorf-West
15:00 SC Dusseldorf  -vs-  Schonnebeck
15:00 SSVg Velbert  -vs-  TuRU Dusseldorf
15:00 SW Essen  -vs-  Baumberg
 Germany [ Junioren Bundesliga North ]
71′ Osnabruck (U19)  3-1  Holstein Kiel (U19)
 Germany [ Junioren Bundesliga South ]
70′ Karlsruher (U19)  1-0  Hoffenheim (U19)
32′ Unterhaching (U19)  0-2  Augsburg (U19)
13:00 Kaiserslautern (U19)  -vs-  Eintracht Frankfurt (U19)
14:00 Mainz (U19)  -vs-  Stuttgart (U19)
 Germany [ Junioren Bundesliga West ]
66′ Arminia Klosterhardt (U19)  3-1  Dortmund (U19)
74′ Schalke (U19)  2-0  Paderborn (U19)
15:00 Bielefeld (U19)  -vs-  Fortuna Koln (U19)
 Germany [ Bundesliga Women ]
74′ Frankfurt (W)  1-2  Sand (W)
14:00 Bayern Munich (W)  -vs-  Koln (W)
14:00 Freiburg (W)  -vs-  Potsdam (W)
14:00 SGS Essen (W)  -vs-  Hoffenheim (W)
14:00 Werder Bremen (W)  -vs-  Duisburg (W)
14:00 Wolfsburg (W)  -vs-  Jena (W)
 Greece [ Super League ]
15:00 PAOK  -vs-  Giannina
17:15 Kerkyra  -vs-  Levadiakos
17:15 Panionios  -vs-  AEL Larissa
19:30 AEK Athens FC  -vs-  Olympiakos Piraeus
 Guatemala [ Liga Nacional – Apertura ]
01:00 FT Comunicaciones  5-1  Marquense
19:00 Sanarate  -vs-  Guastatoya
20:00 Malacateco  -vs-  Antigua
20:00 Suchitepequez  -vs-  Municipal
20:00 Xelaju  -vs-  Siquinala
23:30 Coban Imperial  -vs-  Petapa
 Honduras [ Liga Nacional – Apertura ]
00:00 FT UPNFM   0-1  Marathon
03:00 FT Real Espana  3-2  CD Honduras
23:00 Platense  -vs-  Motagua
23:00 Vida  -vs-  Juticalpa
00:00 Olimpia  -vs-  Real Sociedad
 Hungary [ Merkantil Bank Liga ]
16:00 Cegledi  -vs-  Gyirmot SE
16:00 Kisvarda  -vs-  Szolnoki MAV
16:00 Mosonmagyarovari TE  -vs-  Nyiregyhaza
16:00 Szeged  -vs-  Kazincbarcikai
16:30 Siofok  -vs-  Vac
18:00 Csakvari  -vs-  Bekescsaba 1912
18:00 Gyor  -vs-  Budaorsi SC
18:00 MTK Budapest  -vs-  Soroksar
18:00 Soproni VSE  -vs-  Dorogi
18:00 Zalaegerszegi  -vs-  Budafoki
 Iceland [ Pepsideild ]
16:00 Breidablik  -vs-  Vestmannaeyjar
16:00 Fjolnir  -vs-  KR Reykjavik
16:00 KA Akureyri  -vs-  Grindavik
16:00 Olafsvik  -vs-  Hafnarfjordur
16:00 Stjarnan  -vs-  Valur
16:00 Vikingur Reykjavik  -vs-  Akranes
 India [ Calcutta Premier Division A ]
11:15 Calcutta Customs  -vs-  Southern Samity
11:15 Railway  -vs-  Peerless
11:15 Tollygunge Agragami  -vs-  Patha Chakra
13:30 East Bengal  -vs-  Mohun Bagan
 Indonesia [ Liga 1 ]
10:00 FT Persib Bandung  1-1  Bhayangkara Utd
13:30 Arema FC  -vs-  Persija Jakarta
 Indonesia [ Liga 2 – Winners stage ]
10:00 FT Cilegon United  1-0  Pekanbaru
71′ Persis Solo  0-0  PSS Sleman
 Iran [ Division 1 ]
13:45 Mazandaran  -vs-  Malavan
13:45 Rafsanjan  -vs-  Shahrdari Tabriz
14:00 Fajr Sepasi  -vs-  Iranjavan
14:15 Saba Qom  -vs-  Gol Gohar
14:30 Machine Sazi  -vs-  Aluminium Arak
14:45 Mes  -vs-  Bargh
 Israel [ Ligat ha’Al ]
18:00 Maccabi Petah Tikva  -vs-  Sakhnin
20:00 Maccabi Tel Aviv  -vs-  Maccabi Haifa
 Italy [ Serie A ]
12:30 Sampdoria  -vs-  AC Milan
15:00 Cagliari  -vs-  Chievo
15:00 Crotone  -vs-  Benevento
15:00 Inter  -vs-  Genoa
15:00 Verona  -vs-  Lazio
18:00 Sassuolo  -vs-  Bologna
20:45 Fiorentina  -vs-  Atalanta
 Italy [ Serie B ]
17:30 Cesena  -vs-  Ascoli
 Italy [ Serie C – Group A ]
16:30 Cuneo  -vs-  Pisa
16:30 Monza  -vs-  Carrarese
16:30 Olbia  -vs-  Pontedera
16:30 Piacenza  -vs-  Arzachena
16:30 Siena  -vs-  Alessandria
16:30 Viterbese  -vs-  Giana Erminio
20:30 Livorno  -vs-  Pistoiese
20:30 Prato  -vs-  Gavorrano
 Italy [ Serie C – Group B ]
14:30 AlbinoLeffe  -vs-  Gubbio
14:30 Mestre  -vs-  Triestina
14:30 Pordenone  -vs-  Teramo
14:30 Sudtirol  -vs-  Bassano
14:30 Vicenza  -vs-  FeralpiSalo
16:30 Sambenedettese  -vs-  Padova
18:30 Renate  -vs-  Reggiana
18:30 Santarcangelo  -vs-  Fermana
 Italy [ Serie D – Group A ]
15:00 Bra  -vs-  Chieri
15:00 Calcio Derthona  -vs-  Arconatese
15:00 Como  -vs-  Pavia
15:00 Folgore Caratese  -vs-  Seregno
15:00 Gozzano  -vs-  Borgaro
15:00 Inveruno  -vs-  Varese
15:00 Olginatese  -vs-  Castellazzo
15:00 OltrepoVoghera  -vs-  Casale
15:00 Pro Sesto  -vs-  Caronnese
15:00 Varesina  -vs-  Borgosesia
 Italy [ Serie D – Group B ]
15:00 Caravaggio  -vs-  Darfo Boario
15:00 Ciserano  -vs-  Levico Terme
15:00 Crema  -vs-  Grumellese
15:00 Lumezzane  -vs-  Ciliverghe Mazzano
15:00 Milano City  -vs-  Pergolettese
15:00 Pontisola  -vs-  Rezzato
15:00 Scanzorosciate  -vs-  Trento
15:00 Virtus Bergamo  -vs-  Lecco
 Italy [ Serie D – Group C ]
15:00 Abano  -vs-  ArzignanoChiampo
15:00 Ambrosiana  -vs-  Adriese
15:00 Belluno  -vs-  Mantova
15:00 Cjarlins Muzane  -vs-  Feltre
15:00 Clodiense  -vs-  Tamai
15:00 Delta Rovigo  -vs-  Liventina
15:00 Legnago Salus  -vs-  Calvi Noale
15:00 Montebelluna  -vs-  Campodarsego
15:00 Virtus Verona  -vs-  Este
 Italy [ Serie D – Group D ]
15:00 Correggese  -vs-  Villabiagio
15:00 Fiorenzuola  -vs-  Sasso Marconi
15:00 Imolese  -vs-  Tuttocuoio
15:00 Mezzolara  -vs-  Colligiana
15:00 Montevarchi Calcio  -vs-  Sammaurese
15:00 Pianese  -vs-  Castelvetro
15:00 Rimini  -vs-  Forli
15:00 Romagna Centro  -vs-  Lentigione
15:00 Trestina  -vs-  Vigor Carpaneto
15:00 Vivi Altotevere  -vs-  Sangiovannese
 Italy [ Serie D – Group E ]
15:00 Massese  -vs-  Finale
15:00 Real Forte Querceta  -vs-  Ghivizzano Borgo
15:00 Rignanese  -vs-  Lavagnese
15:00 Savona  -vs-  Ponsacco
15:00 Scandicci  -vs-  Albissola
15:00 Sestri Levante  -vs-  San Donato
15:00 SSD Argentina  -vs-  Seravezza Pozzi
15:00 Valdinievole Montecatini  -vs-  Unione Sanremo
15:00 Viareggio  -vs-  Ligorna
 Italy [ Serie D – Group F ]
15:00 Agnonese  -vs-  ASD Francavilla
15:00 Fabriano Cerreto  -vs-  Castelfidardo
15:00 Jesina  -vs-  San Marino
15:00 Monticelli  -vs-  Recanatese
15:00 Sangiustese  -vs-  L Aquila
15:00 San Nicolo  -vs-  ASD Pineto Calcio
15:00 Vastese  -vs-  Matelica
15:00 Vis Pesaro  -vs-  Avezzano
 Italy [ Serie D – Group G ]
15:00 Albalonga  -vs-  Monterosi FC
15:00 Aprilia  -vs-  Anzio Calcio 1924
15:00 Flaminia  -vs-  Nuorese
15:00 Latina  -vs-  Ostia Mare
15:00 Latte Dolce  -vs-  Budoni
15:00 Lupa Roma  -vs-  Cassino
15:00 San Teodoro  -vs-  Trastevere Calcio
15:00 SFF Atletico  -vs-  Lanusei Calcio
15:00 Tortoli  -vs-  Rieti
 Italy [ Serie D – Group H ]
15:00 Altamura  -vs-  Cavese
15:00 Audace Cerignola  -vs-  Taranto
15:00 Aversa  -vs-  Gragnano
15:00 Francavilla  -vs-  Picerno
15:00 Nerostellati Frattese  -vs-  Turris
15:00 Pomigliano  -vs-  Nardo
15:00 Potenza  -vs-  Manfredonia
15:00 San Severo  -vs-  Gravina
15:00 Sarnese  -vs-  Fulgor Molfetta
 Italy [ Serie D – Group I ]
15:00 Ebolitana  -vs-  Sancataldese
15:00 Igea Virtus  -vs-  Paceco
15:00 Messina  -vs-  Gela
15:00 Palazzolo  -vs-  Gelbison Cilento
15:00 Roccella  -vs-  Cittanovese
15:00 Troina  -vs-  AS Acireale
15:00 US Palmese  -vs-  Isola Capo Rizzuto
15:00 Vesuvio Ercolanese  -vs-  Nocerina
15:00 Vibonese  -vs-  Portici 1906
 Italy [ Primavera 1 ]
10:30 FT Bologna (U19)  0-2  AC Milan (U19)
 Italy [ Primavera 2 ]
11:00 Perugia (U19)  -vs-  Benevento (U19)
 Jamaica [ Premier League ]
22:30 Boys’ Town  -vs-  Humble Lions
22:30 Reno  -vs-  Tivoli
22:30 UWI  -vs-  Waterhouse
 Japan [ J-League Division 2 ]
06:00 FT Mito  4-0  Kusatsu
07:00 FT Gifu  1-2  Avispa Fukuoka
07:00 FT Yamaga  2-3  Renofa Yamaguchi
08:00 FT Kanazawa  1-1  Oita
08:00 FT Montedio Yamagata  0-1  Kumamoto
09:00 FT Ehime  2-3  Yokohama
10:00 FT Nagoya  4-1  Verdy
32′ V-Varen Nagasaki  1-0  Chiba
 Japan [ Football Championships Women ]
06:00 FT Albirex Niigata (W)  1-0  Urawa (W)
06:00 FT Kunoichi (W)  2-4  Vegalta Sendai (W)
06:00 FT Sayama (W)  2-1  Parceiro Nagano (W)
 Kazakhstan [ Premier League ]
72′ K. Almaty  1-0  Tobol
HT Okzhetpes  1-1  Atyrau
13:00 Aktobe  -vs-  Kaisar Kyzylorda
14:00 FK Akzhayik  -vs-  Shakhtar Karagandy
15:00 Ordabasy  -vs-  I. Pavlodar
 Kenya [ Premier League ]
14:00 Bandari  -vs-  Chemelil
14:00 CC Western Stima  -vs-  Nakumatt
14:00 CC Zoo Kericho  -vs-  Nzoia Sugar
 Kosovo [ Superliga ]
16:00 Vllaznia Pozheran  -vs-  Drita
 Latvia [ SynotTip Virslīga ]
13:00 Spartaks  -vs-  Metta/LU
15:00 Ventspils  -vs-  Riga FC
 Lebanon [ Premier League ]
14:30 Al Nabi Sheet  -vs-  Salam Zgharta
15:00 Tadamon  -vs-  Al Ahed
 Lesotho [ Premier League ]
13:00 Sandawana  -vs-  LMPS
15:00 Battalion  -vs-  Liphakoe Football Club
15:00 Linare  -vs-  Bantu
 Libya [ Premier League ]
15:30 Al Nasr  -vs-  Ngom Ajdabiya
 Lithuania [ Lithuanian Cup ]
15:00 Stumbras  -vs-  Zalgiris
 Luxembourg [ Luxembourg Cup ]
15:00 AS Luxembourg/Porto  -vs-  Victoria Rosport
15:30 AS Colmar-Berg  -vs-  Norden
15:30 Blo Weiss Medernach  -vs-  Rodange
15:30 FC Kopstal  -vs-  Jeunesse Canach
15:30 Kischpelt Wilwerwiltz  -vs-  Dudelange
15:30 Vinesca Ehnen  -vs-  Union Titus Petange
16:00 Alisontia Steinsel  -vs-  Wiltz
16:00 Alliance Aischdall  -vs-  Jeunesse Junglinster
16:00 Berdorf Consdorf  -vs-  Jeunesse Schieren
16:00 Bettembourg  -vs-  Grevenmacher
16:00 Blo Weiss Itzig  -vs-  FC Mamer
16:00 CS Sanem  -vs-  Racing Luxembourg
16:00 Diekirch  -vs-  Hesperange
16:00 Echternach  -vs-  Kaerjeng
16:00 FC Ehlerange  -vs-  Koeppchen
16:00 Lintgen  -vs-  Differdange
16:00 Marisca Mersch  -vs-  Niedercorn
16:00 Oberkorn  -vs-  UNA Strassen
16:00 Orania Vianden  -vs-  Union Tetange
16:00 Racing Troisvierges  -vs-  Jeunesse Esch
16:00 Steinfort  -vs-  Benfica
16:00 Union Remich/Bous  -vs-  Mondorf
16:00 US Moutfort/Medingen  -vs-  Ettelbruck
16:00 US Reisdorf  -vs-  Rumelange
16:00 Yellow Boys  -vs-  Mertert/Wasserbillig
18:00 Cebra  -vs-  Esch
18:15 US Feulen  -vs-  Erpeldange
19:00 Lorentzweiler  -vs-  Sandweiler
 Malawi [ Super League ]
14:30 Blantyre United  -vs-  Mighty Wanderers
14:30 Chitipa United  -vs-  Moyale Barracks
14:30 Kamuzu Barracks  -vs-  Mzuni
14:30 MAFCO  -vs-  Blue Eagles
14:30 Masters Security  -vs-  Silver
14:30 Wizards  -vs-  Dwangwa United
 Malaysia [ Malaysia Cup – Play Offs ]
15:00 Johor DT  -vs-  Malacca United
15:00 Kedah  -vs-  Selangor
15:00 Perak  -vs-  Pahang
15:00 PKNP  -vs-  Felda Utd.
 Malta [ Premier League ]
18:00 St. Andrews  -vs-  Gzira
20:00 Balzan  -vs-  Valletta
 Malta [ Division 1 ]
18:00 Marsa FC  -vs-  Qrendi
18:00 Sirens  -vs-  Vittoriosa
20:15 Rabat Ajax  -vs-  Zebbug
20:15 Zejtun Corinthians  -vs-  San Gwann FC
 Mexico [ Primera Division – Apertura ]
00:00 PP Lobos BUAP  Postp.  Club Tijuana
00:00 PP Queretaro  Postp.  Cruz Azul
02:00 PP U.A.N.L.- Tigres  Postp.  Veracruz
02:06 PP Pachuca  Postp.  Toluca
04:00 PP Club America  Postp.  Guadalajara Chivas
19:00 PP U.N.A.M.- Pumas  Postp.  Club Leon
 Moldova [ Divizia Nationala ]
15:30 Milsami  -vs-  Zaria Balti
15:30 Speranta Nisporeni  -vs-  Spicul Chiscareni
 Montenegro [ Division 2 ]
15:00 Ibar  -vs-  Jedinstvo
15:00 Igalo  -vs-  FK Cetinje
15:00 Jezero  -vs-  Otrant
15:00 Lovcen  -vs-  Celik Niksic
15:00 Mladost Ljeskopolje  -vs-  Bokelj
 Morocco [ Botola Pro ]
17:00 Hoceima  -vs-  Chabab Atlas Khenifra
17:00 RAC Casablanca  -vs-  Hassania Agadir
19:00 Olympique Khouribga  -vs-  IR Tanger
21:00 Difaa El Jadidi  -vs-  Rapide Oued Zem
 Morocco [ Elite 2 ]
17:00 KAC Kenitra  -vs-  Sale
17:00 Mouloudia Oujda  -vs-  Kasba Tadla
17:00 Widad Temara  -vs-  Ittihad Khemisset
 Mozambique [ Mocambola ]
15:00 AD Macuacua  -vs-  Ferroviario Maputo
15:00 Clube Desportivo de Nacala  -vs-  Ferroviario Nampula
15:00 Costa do Sol  -vs-  Chibuto
15:00 ENH Vilankulo  -vs-  Ferroviario Nacala
15:00 FC Lichinga  -vs-  LD Maputo
15:00 Ferroviario Beira  -vs-  Chingale de Tete
15:00 Maxaquene  -vs-  1º de Maio de Quelimane
15:00 UD Songo  -vs-  Textafrica Chimoio
 Myanmar [ National League ]
11:00 Shan United  -vs-  Yangon United
11:30 Chin United  -vs-  Zwekapin United
 Netherlands [ Eredivisie ]
12:30 Utrecht  -vs-  PSV
14:30 Ajax  -vs-  Vitesse
14:30 Groningen  -vs-  Twente
14:30 Venlo  -vs-  Zwolle
16:45 AZ Alkmaar  -vs-  Excelsior
 Netherlands [ Derde Divisie ]
14:00 ADO 20 Heemskerk  -vs-  UNA
14:00 HV & CV Quick  -vs-  USV Hercules
14:00 KVV Quick 20  -vs-  Blauw Geel
14:00 Rosmalen  -vs-  JVC ’31 Cuijk
14:30 Dongen  -vs-  Oostzaan
14:30 EVV  -vs-  HBS
14:30 Hsc 21  -vs-  De Meern
14:30 Jong De Graafschap  -vs-  Be Quick 1887
14:30 Jong Vitesse  -vs-  Westlandia
 Nicaragua [ Primera Division – Apertura ]
03:00 FT Ferretti  4-1  Chinandega
19:00 Real Madriz  -vs-  Esteli
23:00 San Francisco  -vs-  Juventus Managua
 Norway [ Eliteserien ]
18:00 Aalesund  -vs-  Sogndal
18:00 Kristiansund  -vs-  Stabaek
18:00 Lillestrom  -vs-  Rosenborg
18:00 Molde  -vs-  Sandefjord
18:00 Stromsgodset  -vs-  Tromso
20:00 Valerenga  -vs-  Brann
 Norway [ OBOS-ligaen ]
15:00 Elverum  -vs-  Arendal
15:00 Floro  -vs-  Ranheim
15:00 Start  -vs-  Levanger
15:00 Tromsdalen  -vs-  Jerv
18:00 Kongsvinger  -vs-  Fredrikstad
18:00 Mjondalen  -vs-  Asane
18:00 Sandnes  -vs-  Strommen
 Norway [ Division 2 – Group 1 ]
15:00 Alta  -vs-  Grorud
15:00 Skeid  -vs-  Raufoss
16:00 Nybergsund  -vs-  Finnsnes
 Norway [ Division 2 – Group 2 ]
14:30 V. Haugesund  -vs-  Nardo
15:00 Vidar  -vs-  Hodd
15:00 Vindbjart  -vs-  Fana
16:00 Notodden  -vs-  Nest-Sotra
18:00 Honefoss  -vs-  Bryne
 Norway [ Junior U19 ]
18:30 Haugesund (U19)  -vs-  Viking (U19)
 Norway [ Toppserien Women ]
15:00 Roa (W)  -vs-  Grand Bodo (W)
 Panama [ LPF – Apertura ]
01:00 FT Independiente  2-1  San Francisco
02:00 FT Tauro  2-1  Chorrillo
00:00 Miguelito  -vs-  Atl. Veraguense
00:00 Plaza Amador  -vs-  Alianza
00:00 Santa Gema  -vs-  Arabe Unido
 Paraguay [ Primera Division – Clausura ]
00:00 FT Libertad Asuncion  2-1  Olimpia Asuncion
02:10 FT Dep. Capiata  3-0  Sol de America
00:00 Cerro Porteno  -vs-  Guarani
 Peru [ Primera Division – Clausura ]
03:00 PP Dep. Municipal  Postp.  U. de Deportes
18:15 Sport Huancayo  -vs-  Union Comercio
20:15 Garcilaso  -vs-  Sport Rosario
22:30 Alianza Lima  -vs-  Sporting Cristal
 Peru [ Segunda Division ]
19:00 Sport Ancash  -vs-  Deportivo Coopsol
22:30 Carlos Manucci  -vs-  Alfredo Salinas
22:30 Huaral  -vs-  Sport Victoria
22:30 Santa Rosa  -vs-  Cesar Vallejo
22:30 Sport Boys  -vs-  Los Caimanes
22:30 Sport Loreto  -vs-  Hualgayoc
22:30 Willy Serrato  -vs-  Defensor La Bocana
 Philippines [ PFL ]
10:00 FT Ceres  1-0  Global
 Poland [ Ekstraklasa ]
15:30 Zaglebie  -vs-  Sandecja Nowy S.
18:00 Jagiellonia  -vs-  Legia
 Poland [ Division 1 ]
16:00 Pogon Siedlce  -vs-  Ruch
 Poland [ Division 2 ]
16:00 Gwardia Koszalin  -vs-  Legionowo
 Poland [ III Liga – Group I ]
11:00 Tomaszow Mazowiecki  -vs-  Polonia Warszawa
12:00 Legia II  -vs-  Zambrow
 Poland [ III Liga – Group II ]
11:00 Pogon Szczecin II  -vs-  Przodkowo
 Poland [ III Liga – Group III ]
12:00 Sleza Wroclaw  -vs-  Ruch Zdzieszowice
13:00 Legnica 2  -vs-  Gornik Z. 2
15:30 Bielsko-Biala  -vs-  Lechia Dzierzoniow
16:00 Unia Turza Slaska  -vs-  Zaglebie 2
 Poland [ Central Youth League ]
12:00 R. Rzeszow (U19)  -vs-  Lublin (U19)
17:00 Pruszkow (U19)  -vs-  Jagiellonia (U19)
 Poland [ Ekstraliga Women ]
11:00 UJ Krakow (W)  -vs-  AZS PWSZ (W)albrzych (W)
14:00 Gorzno (W)  -vs-  Leczna (W)
 Portugal [ Primeira Liga ]
17:00 Feirense  -vs-  Belenenses
17:00 Guimaraes  -vs-  Maritimo
19:00 Tondela  -vs-  Braga
21:15 Aves  -vs-  Rio Ave
 Portugal [ Taça de Portugal ]
12:00 Minas de Argozelo  -vs-  CD Cova da Piedade
16:00 AD Oliveirense  -vs-  Mafra
16:00 Aguia Vimioso  -vs-  Vasco da Gama
16:00 Alta Lisboa  -vs-  Salgueiros
16:00 Amarante  -vs-  Varzim
16:00 Amora  -vs-  SC Farense
16:00 Caldas  -vs-  Montijo
16:00 Canelas 2010  -vs-  GD Resende
16:00 Casa Pia  -vs-  Recreativo Canaviais
16:00 Coimbroes  -vs-  Famalicao
16:00 Condeixa  -vs-  Nacional
16:00 Coruchense  -vs-  Mondinense
16:00 Esmoriz  -vs-  Vilaverdense
16:00 Fatima  -vs-  Electrico
16:00 FC Cesarense  -vs-  Aguias do Moradal
16:00 Felgueiras  -vs-  Pedras Salgadas
16:00 Freamunde  -vs-  Maria de Fonte
16:00 GD Braganca  -vs-  Alcains
16:00 Guadalupe  -vs-  Operario
16:00 Idanhense  -vs-  Sao Martinho
16:00 Lourinhanense  -vs-  Gafanha
16:00 Lusitano FCV  -vs-  Academico Viseu
16:00 Lusitano GC  -vs-  Pero Pinheiro
16:00 Marinhense  -vs-  Oriental
16:00 Merelinense  -vs-  Real SC
16:00 Mortagua  -vs-  Torreense
16:00 Moura AC  -vs-  Gil Vicente
16:00 Oleiros  -vs-  Sousense
16:00 Olhanense  -vs-  Lamego
16:00 Pedras Rubras  -vs-  Anadia
16:00 Pinhalnovense  -vs-  Leiria Marrazes
 Republic Of The Congo [ Ligue 1 ]
15:00 JS Talangai  -vs-  CARA Brazzaville
15:00 La Mancha  -vs-  Nathalys
15:00 Nico-Nicoye  -vs-  Leopard
15:00 Tongo FC Jambon  -vs-  Diables Noirs
 RÉunion [ Regionale 1 ]
13:30 Saint-Louisienne  -vs-  Sainte-Suzanne
13:30 Saint-Pierroise  -vs-  Excelsior
13:30 Trois Bassins  -vs-  Sainte-Marienne
14:00 OSCA Leopards  -vs-  AS Marsouins
 Romania [ Liga 1 ]
14:00 FC Juventus Bucuresti  -vs-  Gaz Metan Medias
16:30 Poli Iasi  -vs-  Poli Timisoara
19:30 FCSB  -vs-  Din. Bucuresti
 Romania [ Liga 2 ]
10:00 FT Chindia Targoviste  2-0  Braila
 Russia [ Premier League ]
13:00 Ural  -vs-  Tosno
15:30 FK Rostov  -vs-  Lokomotiv Moscow
15:30 Ufa  -vs-  Arsenal Tula
18:00 Krasnodar  -vs-  Zenit Petersburg
 Russia [ Division 1 ]
10:00 FT Luch Energiya  0-0  F. Voronezh
32′ Sibir  0-1  Dynamo SPB
32′ Yenisey  0-0  FK Krylya Sovetov Samara
13:00 R. Volgograd  -vs-  Kuban
14:00 FC Tambov  -vs-  Volgar-Astrakhan
14:00 Orenburg  -vs-  Shinnik Yaroslavl
14:00 Tyumen  -vs-  Kursk
15:00 Spartak Moscow 2  -vs-  FK Chimki Moskovska oblast
16:00 Zenit Petersburg 2  -vs-  Olimpiyets
17:00 Baltika  -vs-  Tomsk
 Russia [ Division 2 – South ]
17:00 Armavir  -vs-  Dynamo Stavropol
 Russia [ Division 2 – Center ]
13:00 Lipetsk  -vs-  R. Volgograd 2
 Russia [ Division 2 – Ural-Povolzhye ]
32′ Chelyabinsk  0-1  Nosta
15:00 Lada Togliatti  -vs-  Zenit-Izhevsk
15:00 M. Saransk  -vs-  Krylya Sovetov Samara 2
16:00 Ulyanovsk  -vs-  Anzhi-Junior Zelenodolsk
 Russia [ Youth League ]
09:00 FT Ufa (U21)  3-1  Arsenal Tula (U21)
73′ Amkar (U21)  0-0  SKA Khabarovsk (U21)
 San Marino [ Campionato Sammarinese ]
15:00 Cosmos  -vs-  San Giovanni
15:00 Domagnano  -vs-  Faetano
15:00 Pennarossa  -vs-  Juvenes/Dogana
 Scotland [ Premiership ]
13:15 Motherwell  -vs-  Aberdeen
 Scotland [ Championship ]
17:10 St. Mirren  -vs-  Queen of South
 Scotland [ FA Cup ]
15:00 BSC Glasgow  -vs-  Dalbeattie Star
 Serbia [ Super Liga ]
15:00 Zemun  -vs-  Sp. Subotica
17:00 FK Crvena zvezda  -vs-  Vojvodina
19:00 Cukaricki  -vs-  Borac
19:00 Mladost  -vs-  FK Vozdovac
19:00 Napredak  -vs-  Macva Sabac
19:00 Rad Beograd  -vs-  Partizan
19:00 Radnicki Nis  -vs-  Javor
19:00 Radnik  -vs-  Backa
 Serbia [ Prva Liga ]
15:30 Novi Pazar  -vs-  Radnicki 1923
16:00 Buducnost Dobanovci  -vs-  Radnicki Pirot
16:00 Jagodina  -vs-  FK Indjija
16:00 Pivara  -vs-  Sloboda
16:00 Sindjelic Beograd  -vs-  Teleoptik
19:00 Metalac  -vs-  Temnic
 Slovakia [ Fortuna liga ]
19:00 Michalovce  -vs-  Dun. Streda
19:00 Presov  -vs-  Trencin
19:00 Zilina  -vs-  Slovan Bratislava
 Slovakia [ 2. liga ]
16:00 Sered  -vs-  Podbrezova B
 Slovakia [ Divison C West ]
10:30 Trnava B  -vs-  Puchov
15:30 Crystal  -vs-  Dubnica
15:30 FC Zlate Moravce B  -vs-  Velke Ludince
15:30 Gabcikovo  -vs-  Belusa
 Slovakia [ Divison C East ]
15:00 1.FK Svidnik  -vs-  Vranov
15:00 Krompachy  -vs-  Stropkov
15:00 Šarišské Michalany  -vs-  V. Revistia
15:00 Snina  -vs-  Giraltovce
15:00 Svit  -vs-  Plavnica
 Slovakia [ Divison C Central ]
15:00 Detva  -vs-  Kalinovo
15:00 Filakovo  -vs-  Krasno
15:00 Nova Bana  -vs-  Teplicka n. Vahom
15:00 Oravske Vesele  -vs-  Novohrad Lucenec
 Slovakia [ Divison C Bratislava ]
10:30 Petrzalka Akademia  -vs-  Slovan Bratislava B
16:00 Bahon  -vs-  D. Luzna
16:00 Bernolakovo  -vs-  Raca
16:00 Rohoznik  -vs-  Lozorno
16:00 Rovinka  -vs-  Pezinok
16:00 Slovan Most  -vs-  Slovan Ivanka
16:00 Vajnory  -vs-  Svaty Jur
 Slovenia [ Prva liga ]
18:45 Domzale  -vs-  Rudar
 Slovenia [ 2. SNL ]
16:00 Drava  -vs-  NK Bravo
16:00 Mura  -vs-  Brda
16:00 NK Kranj  -vs-  Brezice
 South Africa [ Premier League ]
15:00 Chippa Utd.  -vs-  Bloem Celtic
 South Africa [ First Division ]
15:00 Richards Bay  -vs-  Tshakhuma
15:00 Ubuntu Cape Town  -vs-  Jomo Cosmos
 South Korea [ K-League Classic ]
08:10 FT Seoul  1-1  Pohang
74′ Jeonbuk  1-1  Daegu
32′ Gwangju FC  0-0  Gangwon
 South Korea [ K League Challenge ]
32′ Seongnam  0-0  Asan Mugunghwa
32′ Seoul E.  2-0  Busan
 South Korea [ National League ]
08:00 FT Busan Kyotong   2-2  Changwon
 Spain [ LaLiga ]
32′ Espanyol  2-0  Dep. La Coruna
16:15 Getafe  -vs-  Villarreal
18:30 Eibar  -vs-  Celta Vigo
18:30 Las Palmas  -vs-  Leganes
20:45 Real Sociedad  -vs-  Valencia
 Spain [ LaLiga2 ]
32′ Huesca  0-0  Valladolid
16:00 Rayo Vallecano  -vs-  Leonesa
18:00 Albacete  -vs-  R. Oviedo
20:00 Cadiz CF  -vs-  Numancia
20:30 Zaragoza  -vs-  Gimnastic
 Spain [ Segunda Division B – Group 1 ]
32′ Atl. Madrid B  0-0  Cerceda
32′ Union Adarve  1-1  Toledo
16:30 Navalcarnero  -vs-  Real Madrid B
17:00 Dep. La Coruna B  -vs-  Coruxo FC
17:00 Pontevedra  -vs-  San Sebastian Reyes
18:00 Guijuelo  -vs-  Ferrol
18:00 Ponferradina  -vs-  Valladolid B
18:30 CF Talavera  -vs-  Rayo Majadahonda
20:00 G. Segoviana  -vs-  Fuenlabrada
 Spain [ Segunda Division B – Group 2 ]
32′ Gijon B  0-0  Izarra
32′ Osasuna B  0-1  Leioa
17:00 Gernika Club  -vs-  CD Vitoria
17:00 R. Union  -vs-  Amorebieta
17:00 Tudelano  -vs-  Lealtad
17:30 Mirandes  -vs-  Ath Bilbao B
18:00 Santander  -vs-  Pena
20:00 UD Logrones  -vs-  Caudal Deportivo
 Spain [ Segunda Division B – Group 3 ]
32′ Ebro  0-0  Hercules
32′ Elche  1-0  Baleares
32′ Formentera  0-0  Alcoyano
32′ Mallorca  0-0  Llagostera
32′ Olot  1-0  Pena Deportina
32′ Villarreal B  0-0  Cornella
17:00 Sabadell  -vs-  Peralada
18:00 Lleida  -vs-  Saguntino
19:00 Badalona  -vs-  Zaragoza B
 Spain [ Segunda Division B – Group 4 ]
HT Cordoba B  0-0  Jumilla
32′ Marbella  1-1  Las Palmas B
32′ Melilla  2-0  Betis B
17:30 UCAM Murcia  -vs-  CD Badajoz
18:00 Merida AD  -vs-  Cartagena
18:00 Villanovense  -vs-  Murcia
18:30 Ecija  -vs-  Extremadura UD
18:30 El Ejido  -vs-  Lorca Deportiva
18:30 Recreativo Huelva  -vs-  Linense
19:00 San Fernando  -vs-  Granada CF B
 Spain [ Tercera Division ]
11:00 Don Benito  -vs-  Cacereno
11:15 Santurtzi  -vs-  Amurrio Club
11:30 Alaves B  -vs-  Santuxu
11:30 Alcorcon B  -vs-  CD Mostoles
11:30 Almeria B  -vs-  Villacarrillo
11:30 Cabecense  -vs-  Xerez CD
11:30 Cadiz CF B  -vs-  Sevilla FC C
11:30 Deportivo Getxo  -vs-  Aurrera de Vitoria
11:30 El Alamo  -vs-  Colmenar
11:30 Getafe B  -vs-  Los Yebenes San Bruno
11:30 Internacional  -vs-  Rayo Vallecano B
11:30 Levante UD B  -vs-  Crevillente
11:30 Minerva  -vs-  Muleno
11:30 Montijo  -vs-  Castuera
11:30 RSD Alcala  -vs-  San Agustin
11:30 San Fernando  -vs-  Alcobendas
11:30 Tres Cantos  -vs-  Pozuelo de Alarcon
11:30 Trival Valderas  -vs-  CP Parla
11:30 Yeclano  -vs-  Huercal-Overa
11:45 Catarroja  -vs-  La Nucia
11:45 Maracena  -vs-  Guadix
11:45 Siete Villas  -vs-  Bezana
12:00 Atarfe Industrial  -vs-  Motril
12:00 Berceo  -vs-  River Ebro
12:00 Borja  -vs-  Brea
12:00 Borriol  -vs-  Orihuela
12:00 Castelldefels  -vs-  Sant Andreu
12:00 Cerdanyola  -vs-  Santfeliuenc
12:00 CF Gava  -vs-  UE Figueres
12:00 Conquense  -vs-  UD Almansa
12:00 Covadonga  -vs-  R. Oviedo B
 Spain [ Primera Division Women ]
74′ Albacete (W)  1-1  Madrid C. (W)
HT Huelva (W)  1-0  Espanyol (W)
HT Rayo Vallecano (W)  0-0  Sevilla FC (W)
32′ Athletic Bilbao (W)  1-1  Valencia (W)
32′ Zaragoza CFF (W)  0-0  Tenerife (W)
16:00 Real Sociedad (W)  -vs-  Barcelona (W)
 Sudan [ Premier League ]
19:00 Hay al-Arab  -vs-  Rabita Kosti
 Swaziland [ MTN Premier League ]
15:00 Red Lions  -vs-  Tambuti
 Sweden [ Allsvenskan ]
15:00 Djurgarden  -vs-  Hammarby
15:00 Kalmar  -vs-  Ostersunds
17:30 Hacken  -vs-  AIK
17:30 Jonkopings  -vs-  Sundsvall
 Sweden [ Superettan ]
15:00 Norrby  -vs-  Osters
15:00 Syrianska  -vs-  Gefle
17:00 Helsingborg  -vs-  Falkenbergs
 Sweden [ Division 1 – Norra ]
15:00 IFK Lulea  -vs-  Akropolis
15:30 Arameisk-Syrianska  -vs-  Umea FC
16:00 Vasteras SK  -vs-  Vasalunds
17:00 Brage  -vs-  Nykopings
 Sweden [ Division 1 – Södra ]
16:00 Landskrona  -vs-  Angelholms
 Sweden [ Division 2 – Norrland ]
14:00 Hudiksvalls  -vs-  Bollnas
 Sweden [ Division 2 – Norra Svealand ]
13:30 S. Kerbura  -vs-  Sundbybergs
16:30 Gute  -vs-  Lidingo IFK
 Sweden [ Division 2 – Södra Svealand ]
15:00 Sodertalje FK  -vs-  Huddinge
 Sweden [ Division 2 – Östra Götaland ]
15:00 Nybro  -vs-  IFK Berga
15:00 Osterlen FF  -vs-  Torns
 Sweden [ Allsvenskan Women ]
13:00 Orebro (W)  -vs-  Rosengard (W)
15:00 Goteborg (W)  -vs-  Kristianstads (W)
15:00 Pitea (W)  -vs-  Hammarby (W)
16:00 Linkopings (W)  -vs-  Vittsjo (W)
 Switzerland [ Super League ]
16:00 Lugano  -vs-  Grasshoppers
16:00 Sion  -vs-  Young Boys
16:00 St. Gallen  -vs-  Thun
 Switzerland [ Challenge League ]
16:00 Servette Geneve FC  -vs-  Wohlen
16:00 Vaduz  -vs-  Chiasso
16:00 Winterthur  -vs-  Xamax
 Switzerland [ 1.Liga Classic Group 2 ]
14:30 Munsingen  -vs-  Luzern II
 Tanzania [ Ligi Kuu Bara ]
15:00 Ruvu Shooting  -vs-  Mtibwa Sugar
15:00 Singida United  -vs-  Kagera Sugar
15:00 Stand U.  -vs-  Mbeya City
18:00 Azam  -vs-  Lipuli
 Thailand [ Thai Premier League ]
13:00 Chonburi  -vs-  Ubon
13:00 Thai Honda FC  -vs-  Nakhon Ratchasima
14:00 Pattaya Utd  -vs-  Port MTI FC
14:00 Ratchaburi  -vs-  Buriram
 Trinidad And Tobago [ Pro League ]
22:00 S.A. Rangers  -vs-  Sando
 Turkey [ Super Lig ]
13:00 Kardemir Karabuk  -vs-  Yeni Malatyaspor
13:00 Sivasspor  -vs-  Goztepe
15:30 Kasimpasa  -vs-  Kayserispor
18:30 Bursaspor  -vs-  Galatasaray
 Turkey [ TFF 1. Lig ]
15:00 Erzurum BB  -vs-  Boluspor
15:00 Giresunspor  -vs-  Elazigspor
18:00 Ankaragucu  -vs-  Samsunspor
18:00 Gaziantep  -vs-  Eskisehirspor
 Turkey [ Spor Toto 2. Lig White Group ]
14:30 Bugsasspor  -vs-  Bandirmaspor
15:00 Pendikspor  -vs-  Sakaryaspor
 Turkey [ Spor Toto 2. Lig Red Group ]
15:00 Sancaktepe  -vs-  Menemen Bld.
15:00 Sariyer  -vs-  Eyupspor
18:00 Afjet Afyonspor  -vs-  Tuzlaspor
 Turkey [ TFF 3. Lig Group 1 ]
14:30 Kozan  -vs-  Duzcespor
15:00 Bayrampasa  -vs-  Yomraspor
 Turkey [ TFF 3. Lig Group 2 ]
14:00 24 Erzincanspor  -vs-  Trabzon
14:30 Ankara Demirspor  -vs-  Erokspor
15:00 Anatolia Bagcilar  -vs-  Kirikhanspor
 Turkey [ TFF 3. Lig Group 3 ]
12:30 Cizrespor  -vs-  Ankara Adliyespor
14:00 Arsinspor  -vs-  Osmaniyespor
15:00 Kizilcaboluk Spor Kulubu  -vs-  Karacabey Birlikspor
 Ukraine [ Premier League ]
13:00 Stal Kamianske  -vs-  Olimpik Donetsk
16:00 Mariupol  -vs-  Oleksandriya
18:30 Karpaty  -vs-  Ch. Odessa
18:30 Vorskla Poltava  -vs-  FK Zorya Luhansk
 Ukraine [ Persha Liga ]
14:00 FC Dnipro Cherkasy  -vs-  Zhemchuzhyna Odesa
14:00 Kremin  -vs-  Desna
14:00 Naftovik-Ukrnafta  -vs-  Kramatorsk
14:00 Sumy  -vs-  Balkany Zorya
16:00 Mykolaiv  -vs-  Rukh Vynnyky
17:00 Inhulets  -vs-  FC Poltava
 Ukraine [ Druha Liga ]
14:00 Bila Tserkva  -vs-  Ivano-Frankivsk
14:00 Nyva Ternopil  -vs-  Bukovyna
15:00 Lviv  -vs-  Zhytomyr
15:00 Nova Kakhovka  -vs-  Dnipro
16:00 Dnipro-1  -vs-  Met. Zaporozhye
16:00 Metalist 1925 Kharkiv  -vs-  Hornostayivka
16:00 Nyva-V  -vs-  Podillya Khmelnytskyi
 Uruguay [ Primera Division – Clausura ]
01:00 FT Racing Montevideo  0-1  Club Nacional
21:00 PP CA Cerro  Postp.  Juventud
21:00 PP Danubio  Postp.  Sud America
21:00 PP Penarol  Postp.  Fenix
21:00 PP Plaza Colonia  Postp.  Defensor Sp.
21:00 PP Sisley  Postp.  Wanderers
 Usa [ MLS ]
23:00 FT New England Revolution  2-1  Toronto FC
01:00 FT DC United  4-0  San Jose Earthquakes
01:00 FT Philadelphia Union  3-1  Chicago Fire
01:30 FT Columbus Crew  3-2  New York Red Bulls
02:00 FT Minnesota  4-1  FC Dallas
03:30 FT Real Salt Lake  2-0  Seattle Sounders
04:00 FT Vancouver Whitecaps  2-1  Colorado Rapids
20:00 Sporting Kansas City  -vs-  Los Angeles Galaxy
23:00 Atlanta United  -vs-  Montreal Impact
 Usa [ NASL – Fall Season ]
01:00 FT New York Cosmos  0-2  North Carolina
02:00 FT San Francisco Deltas  2-1  Edmonton
22:00 Jacksonville A.  -vs-  Miami FC
 Usa [ USL ]
01:00 FT Richmond Kickers  1-0  Rochester
01:30 FT Orlando City 2  2-1  Charleston
01:30 FT Tampa Bay  1-0  Charlotte Independ.
02:00 FT Colorado Springs  1-3  Swope Park
02:00 FT Tulsa Roughnecks  1-0  Los Angeles 2
02:30 FT Saint Louis  2-2  Cincinnati
02:30 FT San Antonio   0-1  Rio Grande
04:00 FT Reno  6-1  Portland 2
04:30 FT Sacramento Republic  1-3  Oklahoma City Energy
20:00 Ottawa Fury  -vs-  Louisville City
21:00 Bethlehem  -vs-  Pittsburgh
00:00 Vancouver Whitecaps 2  -vs-  Phoenix Rising
 Usa [ NWSL Women ]
01:00 FT Washington Spirit (W)  0-3  Boston Breakers (W)
02:30 FT Houston Dash (W)  2-3  Chicago W
00:00 Sky Blue (W)  -vs-  North Carolina Courage (W)
 Venezuela [ Primera Division – Clausura ]
23:00 FT Carabobo  1-0  Zulia
21:00 Atl. Socopo  -vs-  Caracas
21:30 Dep. Anzoategui  -vs-  Mineros
21:30 Portuguesa  -vs-  Metropolitanos
22:00 Atl. Venezuela  -vs-  Zamora
22:00 La Guaira  -vs-  Monagas
 Vietnam [ V-League ]
32′ Can Tho  0-1  Thanh Hoa
12:30 Ho Chi Minh  -vs-  Gia Lai
12:30 Long An  -vs-  Khanh Hoa
13:30 T&T Ha Noi  -vs-  Sai Gon FC

ฟุตบอลวันนี้

รายการฟุตบอลวันนี้

เป็นการแข่งขันฟุตบอลทั้งหมด หรืออาจไม่ทั้งหมดคุณอาจตรวจสอบที่เว็บ http://ball191.com





Share on Google+



แนะนำเว็บพนันออนไลน์

เว็บ 12bet.com
เว็บ fun88.com
เว็บ m88.com
เว็บ rb88.com

ทางเข้าเว็บพนันออนไลน์

เว็บ 12bet.com
เว็บ fun88.com
เว็บ m88.com
เว็บ rb88.com

บทความ – ฟุตบอล

ฟุตบอล, ซ็อคเกอร์
แทงบอล, พนันบอล

swift code คืออะไร
มือใหม่หัดแทงบอล
ราคา ต่อ/รอง บอล
ก่อนคิดจะแทงบอล
โรคติดการพนัน

มือใหม่หัดแทงบอล
ราคา ต่อ/รอง บอล
ราคาบอล
ข้อแตกต่าง เอเย่นต์กับเว็บตรง
บอลสเต็ป
บอลเต็ง

แทงบอลออนไลน์
เว็บพนันบอล
แทงบอลบนเว็บพนันบอล..ให้ได้เงิน
การเลือกเว็บพนัน
พนันบอลออนไลน์

เว็บพันธมิตร

เว็บ ball2bet.com
เว็บ ball191.com
เว็บ ballzap.com
เว็บ balljaja.com

นางฟ้าการพนันออนไลน์

นางฟ้าการพนันออนไลน์

บทความ – หวย

หวยไทย
หวยมาเลย์

บทความ – คาสิโน

คาสิโน
คาสิโนออนไลน์

โปรแกรมวิเคราะห์บอล

+ โปรแกรม TipEx Analizer
+ โปรแกรม Xscore 3x
+ โปรแกรม Big Bet Tips
+ โปรแกรม Vitual Sport Analize
+ โปรแกรม Live2Rich
+ โปรแกรม Norsk Analize
+ โปรแกรม Soccer Analize x3
+ โปรแกรม 12bet Monitoring
+ โปรแกรม Odd Even Analize
+ โปรแกรมมีทุกตัว รอชมว่าตัวไหนจะแจกก่อน

สิ่งที่ควรรู้

+ กฏหมายการพนัน

+ swift code คืออะไร

+ ก่อนคิดจะแทงบอล
+ โรคติดการพนัน
+ SCB I Banking
+ KTB I Banking
+ BAY I Banking
+ วิธีสมัคร K-Web Shopping Card
+ K-Cyber ใช้ฉลุยง่ายนิดเดียว
+ วิธีสมัครและการยืนยัน Paysbuy
+ วิธีฝากเงิน Paysbuy

แหล่งสร้างรายได้

+ สร้างรายได้ง่ายๆ กับ Fun88
+ สร้างรายได้ง่ายๆ กับ mansion88
+ ไบนารี่เทรด / เทรดออปชั่น
+ Olym Trade
+ บทวิจารณ์โบรกเกอร์ไบนารี่ออฟชั่น

แผนที่เว็บ

+ แผนที่เว็บ 1
+ แผนที่เว็บ 2
+ แผนที่เว็บ 3



12bet
fun88 แทงบอล
  ปิดเองอัตโนมัติใน 10 วินาที